Mapenzi ya kweli

Mapenzi ya kweli

DAVIDO JR.

New Member
Joined
May 21, 2014
Posts
4
Reaction score
0
Je utamtambua vipi mpenzi wako kama ana mapenzi ya kweli au ya uongo/ubabaishaji?
 
We muache/mmwage ukiona hataki na anakung'ang'ania ujue anakupenda, ila akiondoka mazima ujue alijiegesha hakukupenda kiukweli!!
 
Kitu unachotakiwa kujua kwa uhakika ni kama unampenda kwa dhati huyo mpenzi.......
kama anakupenda au la, havikuhusu
 
jibu ni fupi.. Huwezi subiri miaka michache technolojia itakuja ya kusoma mawazo ya mwenzako, ila before that utakua unajidanganya tu..
 
Ukiwa umefulia lakini yupo sambamba na wewe ujue anakupenda
 
mmmh hapo jamani ni pa gumu haswa mtu anaweza kupretend kuwa anakupenda kumbe ni kupiga mizinga tuu mwingine humpigi mzinga wala nini tena unamsaidia kwa shida na raha ila akipata hela anakusaliti uliyekuwa nae wakatiakiwa hana kitu, ule usemi ukitaka kujua tabia ya mtu apate hela. Maisha ya mapenzi hayatabiriki ni kwa Neema ya Mungu tutaokoka
 
Ukiona hapendi kukwaruzana na wewe a.k.a kutunishiana misuli.....ukimkosea au ukianza kubwabwaja anakusikiliza...ukichoka kuongea atakwambia tafakari vizuri ukigundua una makosa uniambie.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom