Milale
JF-Expert Member
- Aug 29, 2013
- 494
- 189
A salaam wana MMU wote. Dah ama kweli leo nimeamini kuwa mapenzi ya kweli yaliondoka na wakoloni, msichana niliempenda kwa moyo wangu wote, kumjari kumheshimu pamoja na kumthamini leo hii anaamua kunisaliti mchana kweupe?. Nashindwa kuamini ila wasichana wa siku hizi mnatakiwa kubadilika.Vinginevyo mtatuua kwa mawazo. Maisha yalivyo kwa sasa jumlisha mpenzi pasua kichwa unaweza kujikuta unaongea pekee yako njiani. MUNGU nipe ujasiri wa kuyashinda haya Mapito.