katoto kazuri
JF-Expert Member
- Feb 10, 2018
- 6,126
- 5,761
Kwanza kabisa nitoe salamu kwa wale wote watakaosoma hii post.
Habari zenu mumeamka vyema?
Wajameni mnaonaje hili suala la mapenzi ya jinsia moja????
Nisawa au si sawa kwa maana mimi naona sio sawa mf. Mwanaume anamlala mwenzake halafu wanaishi kama mke na mume haileti picha kabisa kwasababu ukiangalia huu ni uzaliishaji kabisa.
Asilimia kubwa ya niliyodadisi wanaofanyia hivyo ni wale ambao uume wao ni mdogo kabisa yaani acheni vibamia ni vidogo sana tofauti na vibamia.
Halafu kuna mtu/ watu wanakubaliana nayo kabisa hawaoni ni mmbaya kuwa hivyo.
Mmbaya sana ni ile hali ya mwanaume kuitwa baby na mwanaume mwenzake.
Eti anafunga khanga kama mwanamke kifuani.
Huku anaita baby tunakula nini leo what 😲😲😲😟😟
Unakuta mtu anafamilia na bado anaenda kumfumua mwenzie marinda au anafumuliwa.
Acheni hii tabia wewe utakayesoma hii post na unafumua au unafumuliwa kila siku ukifanya kitendo kumbuka
WEWE NI KIJANA MUAFRIKA NAPIA UNAJITAMBUA WEWE UNANGUVU ZAKUTAFUTA PESA NAUNGEKUWA NA FAMILIA BORA ILIYONAFURAHA TENA IKUTE NI WASICHANA NA WANAUME NDANI UNGEITWA BABA NA UNGEITWA MUME UNGEPENDWA NA UNGEJIKITA SHULE UNGEKUWA SAIZI UNAKAZI NZURI SANA.
ILA KWA SASA JITAFAKARI KABISA WEWE NDIWE UNAYEFUMULIWA NA MWENZAKO HALAFU UNAONA NI SAWA HALAFU UCHUKUE HATUA.
TUSIIGE WAZUNGU WAO TUNAITA NGOZI NYEUPE.
WEWE / YULE NI NGOZI NYEUSI SO WEWE NI FANIKIO LA AFRIKA KABISA .
NANDIO TEGEMEO LAA WENGI.
USIFANYE HUU UCHAFU NI MBAYA JAMANI.
ACHA / ACHENI NA MRUDI TUJENGE TAIFA.
N:B kwa wababa acheni kuwatumia tigo watoto wadogo kisa wadada wakubwa hawataki tena.
Unamchukua mtoto 10 years old na 12 years old unaingia naye /nao makubaliano na baada ya tukio unawatapeli.
Aibu zenu majitu mlio laaniwa kero hizo na laana mnajibebea.
Aibu zenuuuuu.
Habari zenu mumeamka vyema?
Wajameni mnaonaje hili suala la mapenzi ya jinsia moja????
Nisawa au si sawa kwa maana mimi naona sio sawa mf. Mwanaume anamlala mwenzake halafu wanaishi kama mke na mume haileti picha kabisa kwasababu ukiangalia huu ni uzaliishaji kabisa.
Asilimia kubwa ya niliyodadisi wanaofanyia hivyo ni wale ambao uume wao ni mdogo kabisa yaani acheni vibamia ni vidogo sana tofauti na vibamia.
Halafu kuna mtu/ watu wanakubaliana nayo kabisa hawaoni ni mmbaya kuwa hivyo.
Mmbaya sana ni ile hali ya mwanaume kuitwa baby na mwanaume mwenzake.
Eti anafunga khanga kama mwanamke kifuani.
Huku anaita baby tunakula nini leo what 😲😲😲😟😟
Unakuta mtu anafamilia na bado anaenda kumfumua mwenzie marinda au anafumuliwa.
Acheni hii tabia wewe utakayesoma hii post na unafumua au unafumuliwa kila siku ukifanya kitendo kumbuka
WEWE NI KIJANA MUAFRIKA NAPIA UNAJITAMBUA WEWE UNANGUVU ZAKUTAFUTA PESA NAUNGEKUWA NA FAMILIA BORA ILIYONAFURAHA TENA IKUTE NI WASICHANA NA WANAUME NDANI UNGEITWA BABA NA UNGEITWA MUME UNGEPENDWA NA UNGEJIKITA SHULE UNGEKUWA SAIZI UNAKAZI NZURI SANA.
ILA KWA SASA JITAFAKARI KABISA WEWE NDIWE UNAYEFUMULIWA NA MWENZAKO HALAFU UNAONA NI SAWA HALAFU UCHUKUE HATUA.
TUSIIGE WAZUNGU WAO TUNAITA NGOZI NYEUPE.
WEWE / YULE NI NGOZI NYEUSI SO WEWE NI FANIKIO LA AFRIKA KABISA .
NANDIO TEGEMEO LAA WENGI.
USIFANYE HUU UCHAFU NI MBAYA JAMANI.
ACHA / ACHENI NA MRUDI TUJENGE TAIFA.
N:B kwa wababa acheni kuwatumia tigo watoto wadogo kisa wadada wakubwa hawataki tena.
Unamchukua mtoto 10 years old na 12 years old unaingia naye /nao makubaliano na baada ya tukio unawatapeli.
Aibu zenu majitu mlio laaniwa kero hizo na laana mnajibebea.
Aibu zenuuuuu.