Quinton Canosa
JF-Expert Member
- Nov 2, 2012
- 1,228
- 1,264
- Thread starter
- #41
dada uwe na huruma na mm jamaniKunywa panadol; kamfundishe mwenzio.
dada uwe na huruma na mm jamaniKunywa panadol; kamfundishe mwenzio.
hakika pendo pevuMpe njia rahisi zaidi,,,mwenzio kapenda.Msaidie ampate.
Ameshakwambia ana jamaa yake...nna uhakika utamgonga na urafiki utaisha hapo.dada uwe na huruma na mm jamani
ubarikiwe sana mapenzi yanauma sanaPunguza kumwazia kwanza,,jenga mazingira ya kumwona kama rafiki wa kawaida..Usiongozwe na hisia wala usizipe nafasi..Ukianzia hapa kama utamtafuna kirahisi sana.Mwache akutafute yeye,,akutumie sms yeye akija mfundishe msindikize karibia na jengo lake then rudi.Siku Ukijisikia amani Mwambie neno moja la mapenzi hata asipojibu kausha.utapata nafasi ya kumsoma vya kutosha na utaweza kuamua kwa usahihi.
Hawezi mbadilisha ampende.ukweli usiopingika huyo msichana hata akimpata ataumia moyo tuu ni bora asubiri chaguo lake