Mpe njia rahisi zaidi,,,mwenzio kapenda.Msaidie ampate.kuwa tuu rafiki yake maana hata ukisema umkomalie mpaka akubali atakuweka mpango wa kando.... btw pole
ukweli usiopingika huyo msichana hata akimpata ataumia moyo tuu ni bora asubiri chaguo lakeMpe njia rahisi zaidi,,,mwenzio kapenda.Msaidie ampate.
Usitumie nguvu kijana vuta oxygen relax,alafu nenda nae mdogomdogo anahitaji mapenz ya Kihind hind, huyo atakuelewa tuHabari zenu wana jamii forum
Kuna binti fulani ninasoma naye college hapa mwanza moja,kanizoea sana kuanzia mwaka jana ila tatizo nikimuapproarch huyo binti anasema ana jamaa yake ambaye anayekaa dar es salaam,ila tatizo yeye anasema anataka niwe namfundisha na anataka kuwa close na mimi ila tukitaka kuzungumzia kuhusu swala la mapenzi mimi na yeye anakataa kabisa,ila bado ananipigia simu kila kukicha anataka tuwe tunasoma....sasa tatizo hapa mimi nilikuwa na mazoea naye ya kawaida ila kadiri muda unavyokwenda naanza kumpenda kwa kasi ila yeye hayuko tayari.......naombeni ushauri wenu maana naumia sana
nifafanulie sakayo jamaniSasa kama kusoma hujui hata picha nayo huoni?????
asante mkuuUsionyeshe kuwa una haraka ya kumtafuna,.. Umia moyoni ukimsogeza sogeza kiaina... Ongeza sana urafiki wa kukutana mda mfupi mfupi,...sio kila mara na kila siku,.... Halafu makutano yenu yachague yawe kwenye maeneo tulivu saaana, na uonyeshe kujiamini saaana kila unachofanya mkiwa nae,.. Mnapokua mnasalimiana kwa kushikana, basi shika yako, usiwe na wasiwasi.... Unapomwangalia, basi uoneshe unajiamini hasa, hali ambayo mkiwa mnaachana, atakua anapata maswali mengi..... USIWE NA HARAKA!
mungu ataniepushakudisco....is loading.....