Mapenzi sumu jamani

Mapenzi sumu jamani

Sasa kama kusoma hujui hata picha nayo huoni?????
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Usionyeshe kuwa una haraka ya kumtafuna,.. Umia moyoni ukimsogeza sogeza kiaina... Ongeza sana urafiki wa kukutana mda mfupi mfupi,...sio kila mara na kila siku,.... Halafu makutano yenu yachague yawe kwenye maeneo tulivu saaana, na uonyeshe kujiamini saaana kila unachofanya mkiwa nae,.. Mnapokua mnasalimiana kwa kushikana, basi shika yako, usiwe na wasiwasi.... Unapomwangalia, basi uoneshe unajiamini hasa, hali ambayo mkiwa mnaachana, atakua anapata maswali mengi..... USIWE NA HARAKA!
 
Anza na urafiki kwanza kama huo wa kusoma nae mwisho wa siku mtazoeana na kua wapenz
 
Watu wa mwanza wanapenda sana kupewa jibu ayo mambo haknaga cku izi peleka gheto piga mzigo
 
Punguza kumwazia kwanza,,jenga mazingira ya kumwona kama rafiki wa kawaida..Usiongozwe na hisia wala usizipe nafasi..Ukianzia hapa kama utamtafuna kirahisi sana.Mwache akutafute yeye,,akutumie sms yeye akija mfundishe msindikize karibia na jengo lake then rudi.Siku Ukijisikia amani Mwambie neno moja la mapenzi hata asipojibu kausha.utapata nafasi ya kumsoma vya kutosha na utaweza kuamua kwa usahihi.
 
Habari zenu wana jamii forum
Kuna binti fulani ninasoma naye college hapa mwanza moja,kanizoea sana kuanzia mwaka jana ila tatizo nikimuapproarch huyo binti anasema ana jamaa yake ambaye anayekaa dar es salaam,ila tatizo yeye anasema anataka niwe namfundisha na anataka kuwa close na mimi ila tukitaka kuzungumzia kuhusu swala la mapenzi mimi na yeye anakataa kabisa,ila bado ananipigia simu kila kukicha anataka tuwe tunasoma....sasa tatizo hapa mimi nilikuwa na mazoea naye ya kawaida ila kadiri muda unavyokwenda naanza kumpenda kwa kasi ila yeye hayuko tayari.......naombeni ushauri wenu maana naumia sana
Usitumie nguvu kijana vuta oxygen relax,alafu nenda nae mdogomdogo anahitaji mapenz ya Kihind hind, huyo atakuelewa tu
 
mkuu endelea kutoa usaidizi wa ualimu maana huna namna nyingine....ukizidiwa piga punyeto tu..
 
Sup. na disco vinakukodolea macho kwa mpigo.
 
Usionyeshe kuwa una haraka ya kumtafuna,.. Umia moyoni ukimsogeza sogeza kiaina... Ongeza sana urafiki wa kukutana mda mfupi mfupi,...sio kila mara na kila siku,.... Halafu makutano yenu yachague yawe kwenye maeneo tulivu saaana, na uonyeshe kujiamini saaana kila unachofanya mkiwa nae,.. Mnapokua mnasalimiana kwa kushikana, basi shika yako, usiwe na wasiwasi.... Unapomwangalia, basi uoneshe unajiamini hasa, hali ambayo mkiwa mnaachana, atakua anapata maswali mengi..... USIWE NA HARAKA!
asante mkuu
 
Back
Top Bottom