mapenzi ni tamaa!


charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,613
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,613 280
mapenzi yanasemekana kuwa ni TAMAA iliyokomaa, jibu ndiyo / hapana kisha tetea jibu lako!
 
holygrail

holygrail

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2012
Messages
1,239
Likes
166
Points
160
holygrail

holygrail

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2012
1,239 166 160
let me nkapate fegi thn ntarud kuchangia. sawwwwa??
 
CUTE

CUTE

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2012
Messages
1,236
Likes
6
Points
0
CUTE

CUTE

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2012
1,236 6 0
ndio
sababu unamtamani mtu kwanza then ndio unampenda ......tamaa hua ndio inatangulia then upendo wa dhati ndio ufate baada ya kua karibu na huyo mtu,ama kushiriki chochote naye(mapenzi)
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,267
Likes
4,172
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,267 4,172 280
Sijaelewa unazungumzia mapenzi(sex) au upendo!
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,613
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,613 280
Sijaelewa unazungumzia mapenzi(sex) au upendo!
we unafikiri mapenzi ni sex tu? no tena big NO. Ndo mana unaambiwa uwe na mapenzi ya dhat kwa mkeo/mmeo kwan huwa wanamaanisha sex? mapenzi ni tofaut na sex
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
nakatiza tu jamani . . .
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,267
Likes
4,172
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,267 4,172 280
we unafikiri mapenzi ni sex tu? no tena big NO. Ndo mana unaambiwa uwe na mapenzi ya dhat kwa mkeo/mmeo kwan huwa wanamaanisha sex? mapenzi ni tofaut na sex
Kama ulikua unazungumzia upendo jibu lako ni hapana kwa sababu mahali penye tamaa hakuwezi kuwa na upendo.Upendo na tamaa ni maji na mafuta!Mapenzi ya tamaa yapo na upendo upo,sio yote ni tamaa!
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Likes
28
Points
145
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 28 145
Hapana! Mapenzi ni kumilikiwa wakati tamaa ni mategemeo!
 
segere

segere

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
518
Likes
67
Points
45
segere

segere

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
518 67 45
mapenzi yanasemekana kuwa ni TAMAA iliyokomaa, jibu ndiyo / hapana kisha tetea jibu lako!
HAPANA: kumbuka kauli za wenye hekima na vitabu vya mafunzo ya maadili husema tamaa ni mbaya na ni LAZIMA tamaa ilete majuto fulani siku za usoni yaweza kuwa aibu au mambo mengine yafananayo na hayo ambayo huwa fedheha kwa anayetamani, lakini hii haiko kwenye mapenzi kwani SI LAZIMA mwisho wa mapenzi ukawa na huzuni, kama ambavyo ningesema NDIYO endapo ungelisema ''tamaa ni mapenzi''

Angalizo: Najua kuna watu watadai kuna tamaa zingine ni nzuri hasa ukiwa watamani kitu, hali fulani ya maisha na mengineyo, but kumbuka hapa twazungumzia mapenzi..haya shauri yako uje vibaya nikukomeshe!!!!!!!
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,613
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,613 280
umesomeka mkuu segere!
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,613
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,613 280
ndio
sababu unamtamani mtu kwanza then ndio unampenda ......tamaa hua ndio inatangulia then upendo wa dhati ndio ufate baada ya kua karibu na huyo mtu,ama kushiriki chochote naye(mapenzi)
nimekupata, hyo sabb aliitoa lecturer wangu 1 hv chuo...tulibishana sana sa nlitaka pia kuckia toka kwenu magreat thinker je ni kweli. n-way ngoja tuendelee kupata maoni mbalix2 CUTE
 
Last edited by a moderator:
Purple

Purple

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
2,029
Likes
244
Points
160
Purple

Purple

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2012
2,029 244 160
Hapana! Mapenzi ni mapenzi na tamaa ni tamaa haviingiliana..unaweza kutamani kitu/mtu katika early stages but later tamaa inaisha mizizi ya mapenzi inaota..au unaweza kumtamani mtu lakini usiwe na mapenzi juu yake..
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Likes
15
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 15 0
Hapana! Mapenzi ni mapenzi na tamaa ni tamaa haviingiliana..unaweza kutamani kitu/mtu katika early stages but later tamaa inaisha mizizi ya mapenzi inaota..au unaweza kumtamani mtu lakini usiwe na mapenzi juu yake..[/QUOTE]+1 :poa
 
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
973
Likes
43
Points
45
Age
38
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
973 43 45
Hapo hapo na mimi naomba niulize swali. Kwani huwezi kumuona mwanaume/mwanamke siku ya kwanza na ukampenda?
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Likes
3,649
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 3,649 280
Upendo siyo tamaa bali n msukumo wa dhati wa ndani usiohusudu, usiohesabu mabaya bali huvumilia hutakabari na kubwa kuliko yote huheshimu.

Tamaa huu ni msukumo wa ndani unaosababishwa na mapenzi ya kitu fulani, tamaa inahusudu, inahesabu mabaya, haivumilii na tena haitakabari. mara zote tamaa ni mbaya sana na mtu hujaribiwa na tamaa zake mwenyewe. panapo tamaa hakuna upendo.
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Likes
909
Points
280
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 909 280
Hapo hapo na mimi naomba niulize swali. Kwani huwezi kumuona mwanaume/mwanamke siku ya kwanza na ukampenda?
Mi nadhan siku ya kwanza ni tamaa iliyochanganya na imagination ya kwamba nikiwa na huyu mtu maisha yangu yatakuwa hivi then baada ya hapo ndo suala la kupenda litafuatia..
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,165
Likes
41,000
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,165 41,000 280
Hivi leo ni jumangapi? Mapendo... Daima!
 
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
4,021
Likes
1,649
Points
280
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
4,021 1,649 280
Mapenzi ni tamaa, na mapenzi haya ya tamaa ni yale ya kishetani(yanayofanywa kwa kukiuka maagizo ya mwenyezi Mungu). Katika maandiko matakatifu tunasoma, "kwa maana wale waufuatao mwili huyafikiri mambo ya mwili; bali wale waifuatao roho huyafikiri mambo ya roho. Kwa kuwa nia ya mwili ni mauti; bali nia ya roho ni uzima na amani. Kwa kuwa ile nia ya mwili ni uadui juu ya Mungu, kwa maana haitii sheria ya Mungu, wala haiwezi kuitii. Wale waufuatao mwili hawawezi kumpendeza Mungu".
 

Forum statistics

Threads 1,272,349
Members 489,924
Posts 30,448,232