Mapenzi mimi basi


C

CHIPANJE

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2011
Messages
314
Likes
5
Points
35
C

CHIPANJE

JF-Expert Member
Joined May 1, 2011
314 5 35
Msichana wangu katoa mimba yangu ili aolewe na mtu mwingine aliyekubaliana naye.Nasikitika sana kwani nakumbuka binti aliambiwa na Daktari kua hawezi kushika mimba halafu kapata katoa.Na sasa hatuna uhusiano tena.
 
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2010
Messages
679
Likes
3
Points
0
Age
31
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2010
679 3 0
Pole,tatizo wanaume nyie wa siku iz kumpa mimba msichana afu hamuoi mnaona fashion sana,Acha tu mtendwe ila pole ndo experience izo maisha yanaendelea.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,831
Likes
23,171
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,831 23,171 280
kumbe????
 
2my

2my

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2010
Messages
289
Likes
0
Points
0
2my

2my

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2010
289 0 0
Msichana wangu katoa mimba yangu ili aolewe na mtu mwingine aliyekubaliana naye.Nasikitika sana kwani nakumbuka binti aliambiwa na Daktari kua hawezi kushika mimba halafu kapata katoa.Na sasa hatuna uhusiano tena.
pole ila inaonekana hukuwa na mpango naye ndo maana akaamua kufanya huo uamuz......afu kwa nini umtundike mimba kabla ya kumuoa?
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,112
Likes
1,537
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,112 1,537 280
duuu,pole sana.siku nyengine,kuwa makini zaidi na wasichana,na vile vile oa kwanza,kisha utafute mtoto
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
47
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 47 0
Kumbe msichana wako? Angekuwa mkeo ungelalamikia penzi lenu na kiumbe wenu!
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,554
Likes
237
Points
160
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,554 237 160
Tafuta dada umuoe halafu tafuta nae mtoto kama hutaendelea kuufurahia uumbaji wa Mungu milele yote
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,115
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,115 280
she is not interested in you.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,216
Likes
297
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,216 297 180
if you love something set if free,if it comes back it is yours if it doesnt,it was never yours.
sasa keshatoa ili aolewe na mwingine kwani mabinti wameisha?? Nenda pale mliman au UCLASS wako wa kumwaga tu
au hujui kuimba nyimbo za tenzi??
 
C

c..rella Brains

Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
C

c..rella Brains

Member
Joined Oct 3, 2011
66 0 0
Msichana wangu katoa mimba yangu ili aolewe na mtu mwingine aliyekubaliana naye.Nasikitika sana kwani nakumbuka binti aliambiwa na Daktari kua hawezi kushika mimba halafu kapata katoa.Na sasa hatuna uhusiano tena.
. .duh imekaa kama utunzi flan hivi. .!

Kama n kwel, pole, mpotezee. .sali na usubir, utapata mwaminifu!
 
K

kibali

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
315
Likes
0
Points
0
K

kibali

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
315 0 0
subiri utafute mtoto na mkeo siyo msichana wako,pole kijana siyo mwisho wa maisha
 
the grate

the grate

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
205
Likes
0
Points
0
the grate

the grate

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
205 0 0
2b honest inauma sana bt jaribu kukubaliana na matokeo then move on coz good things are ahead of u not behind
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
mhhhhhhhhh
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
haluuuuuuuuuuu
poleeeeeeeeeeee
kazanaaaaaaaaaa

Msichana wangu katoa mimba yangu ili aolewe na mtu mwingine aliyekubaliana naye.Nasikitika sana kwani nakumbuka binti aliambiwa na Daktari kua hawezi kushika mimba halafu kapata katoa.Na sasa hatuna uhusiano tena.
 
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
5,236
Likes
1,851
Points
280
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
5,236 1,851 280
Huyo alikuwa hakupendi, bali alikuwa anatumia na wewe. Sasa shukuru Mungu amekuepushia hilo balaa. Tafuta anayekupenda kwa dhati. Halafu ule wimbo unaitwa kosa la Marehemu ulishausahau sasa mbona ulikuwa hutumiii co.......Haya, angalia huko kugawa mimba kwa wadada kutakuja kukugharimu maisha!!
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
43
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 43 0
unadhani kwa kuwa kashika mimba basi unaweza kumletea longo longo? kaa pembeni wenye nia ya kuoa waendelee kwa raha zao!
 
S

Samkyjr

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
363
Likes
5
Points
35
S

Samkyjr

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
363 5 35
Kaka usililie mwanamke hata siku moja, huwa hawajui wanataka nini au wanamtaka nani siku zote.
 

Forum statistics

Threads 1,251,858
Members 481,917
Posts 29,787,898