Mapenzi hayalazimishwi

Mapenzi hayalazimishwi

Hahahaaaa ngoja siku moja babu akutandike dhoruba moja ya tsunami.
Ila nyie upendo wenu ni wa agape maana hata shetani anaogopa kutia mguu wake.
Shetani kashapotezwa na kimbunga cha Kenneth.... alijifanya mjanja kutounga mkono juhudi za serikali ya awamu dala.
 
hakuwa na haja ya kumsumbua huyo dada........angekata mawasiliano yoote......ila bado ni mvulana hajawa mtu mlume...
 
Babu wewe ni mfano wa kuigwa katika jamii.
Yaani upendo wako kwa bibi ni mtamu kushinda hata biriani la tabata.
Biriani la Tabata limeingia mchanga wallah...
 
Back
Top Bottom