Designer_3434
JF-Expert Member
- Dec 4, 2015
- 4,930
- 3,982
Njema tu mkuu
karibu tumwangilie moyo
Njema tu mkuu
😂mkorofi kweli huyo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nimechekaaa hadi machoziiiii.
Sent using Jamii Forums mobile app
Huo msemo huwa Wambura Mtani wa Radio Free Africa au Zembwela wa wasafi wanapenda(ga) sana kuhusema.hiyo suruali ya kitambaa ukubwa wake ule mfuko wa mashineni unauhafadhali,
Wapi nikufuate mkuu..,yan chap
Sawa kipenz changu kama ukisema wewe Mimi ni Nani nikubishie!😂😂😂😂wamesema waridhika ivoivo ❤
Tuvae kwa heshima inatoshaKabisa ila ndo uvae kibabu kisa yeye ni kibibi?