Mapenzi haya wakati mwingine ni kujitesa tu

Mapenzi haya wakati mwingine ni kujitesa tu

Hivi mzee Mengi alikuwa anaenjoy sana. Mambo ya BJ yakihusika eeh, na kuzama kabisa? Manake toto la umri huu bila kulizamia uvinza utakuwa umevunja sheria za nchi kabisa🤣
Nasikia manzi alikuwa anapigwa nje balaa
 
Nachojali sana ni kule chini ananipa? naridhika nae? Blow job anaijulia? Mapenzi Raha sana mkipatana
 
Lazima, kuna vingi mzee hakuweza kufanya. Manake Jacky lazima uzame uvinza ili umfurahishe, lazima mpige kama ni 69 moja matata, umuweke styles tofauti. Kina mzabzab wangesema mengine mengi..hahah
😂😂😂😂🙊
 
hahahah watu wanadate wababa na vitoto sioo 😂😂


No matter how old he is
As long as tunadate
Navaa nivaavyo siku zote
Cha nini kujizeesha na milemba
Si ndio hapo sasa

Huyo anayekubali partner wake avae kizee nae ana shida
 
Hao ni vijana wa mkoa gani mkuu unaowaona? Nilikuwa dar mwezi fulani hotel niliyofikia nikaenda restaurant ya hotel kula!!!!

Aisee nilikuta bonge la bibi wa kizungu na kijana mdogo sana mpaka yule dogo alikuwa kama ana aibu ivi!!! Na muhaho nilioupata ni pale bibi anazama anatoa kibunda analipa bill then wakapanda juu room!!! Usiku natoka niingie mitaa ya sinza nikale nakutana na wao wanatoka nikajua room yao na yangu zinatazamana!!!

Sasa ile night kali bibi alikuwa anapelekewa moto sio poa yani sio poa zile kelele sijui alikuwa anamfanya nini bibi wa watu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Lakini dogo alivaa vizuri tu sio pepee kalee[emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nimechekaaa hadi machoziiiii.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom