Mapendekezo ya PAYE-Pata jibu mshahara wako utakuwaje

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
16,513
2,000
Sio kila Mtanzania, bali kila mfanyakazi ambaye masihara (Tanzania bado hakuna mshahara, ni utani tu uliopo) yake yanatoka hazina
 

Toyota escudo

JF-Expert Member
Oct 10, 2016
3,306
2,000
Sio wafanyakazi walioajiriwa, ni wafanyakazi wa umma tu. Kuna watu wameajiriwa na taasisi/asasi binafsi, wao hawahusiki hapa.
Sio kila mfanyakazi, ni wafanyakazi walioajiriwa tu.
Mimi pia nafanya kazi za kilimo ni mfanyakazi niliyejiajiri.
 

Consultant

JF-Expert Member
Jun 15, 2008
8,974
2,000
Kwamfano kwa mtu anaepokea 990000 itakua imeongezeka ngap?
Kama hii ni Basic Salary na hakuna allowance nyingine, na kama hii excel sheet ni official, huyu mtu atapata TZS. 46,150 zaidi kwenye net pay.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom