Mapambano police na wananchi ifakara


G

Gaza

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
104
Likes
5
Points
35
G

Gaza

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
104 5 35
nimepigiwa simu na jamaa aliyeko ifakara( kilombero) kumetokea mgogoro mkubwa kati ya wakulima na halmashauri ya W/ya kilombero kisa halimashauri kudai ushuru wa sh 3000 kwa gunia la mpunga ,wananchi wamegoma wanafanya maandamano mashine za kukoboa zimesimama hakuna mchele unaotoka hapo kwenda popote ,FFU mabom virungu mtindo mmoja. Kama kuna alie eneo la tukio atujulishe kwa ufasaha
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,087
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,087 280
Halmashauri inawaonea wananchi, waangalie namna ya kuwasaidia hawa wananchi siyo kuwakomoa kama ilivyo sasa. Na bado kuna maeneo mengi tu watu wanaoneo kwa sababu ya elimu duni na kutishiwa.

Mfano wilaya moja ya kishapu mkoani shy watu wengi wakitishiwa wanalala mashambani kwao na si nyumbani. Its so sad huku viongozi wanahubiri amani.
 
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
1,339
Likes
100
Points
160
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
1,339 100 160
Ni kweli gaza ni mabomu ya machozi na marungu kwenda mbele mjini ifakara.
 
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
1,339
Likes
100
Points
160
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
1,339 100 160
AWALI ILIKUWA GUNIA LA KILO 100 UNATOZWA TSHS 1000 SASA SUDDENLY JAMAA WAME HIKE MPAKA TSHS 3000 KWA GUNIA, WENYE MASHINE ZA KUKOBOA MPUNGA NA WENYE MAZAO HAYO KWA PAMOJA WAMELIPINGA HILO NA UMMA UKAWAUNGA MKONO WAKAWEKA MAGOGO BARABARANI NA MAWE MAZITO, POLICE FORCE IMETUMIKA KUPINGA MAANDAMANO HAYO.

WALIWASILIANA NA MH. MTEKETA a.k.a PAPAA AKAWAJIBU KUWA HILO LIKO NJE YA UWEZO WAKE NA NDIO MSINGI WA WAO KUTUMIA NGUVU YA UMMA.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
AWALI ILIKUWA GUNIA LA KILO 100 UNATOZWA TSHS 1000 SASA SUDDENLY JAMAA WAME HIKE MPAKA TSHS 3000 KWA GUNIA, WENYE MASHINE ZA KUKOBOA MPUNGA NA WENYE MAZAO HAYO KWA PAMOJA WAMELIPINGA HILO NA UMMA UKAWAUNGA MKONO WAKAWEKA MAGOGO BARABARANI NA MAWE MAZITO, POLICE FORCE IMETUMIKA KUPINGA MAANDAMANO HAYO.

WALIWASILIANA NA MH. MTEKETA a.k.a PAPAA AKAWAJIBU KUWA HILO LIKO NJE YA UWEZO WAKE NA NDIO MSINGI WA WAO KUTUMIA NGUVU YA UMMA.
Twala nae Ugali Rose Garden sasa hivi
 
chobu

chobu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
308
Likes
17
Points
35
chobu

chobu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
308 17 35
Mhe. Mwema liangalie hilo. Najua wewe ni mwema na utatenda mema!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
AWALI ILIKUWA GUNIA LA KILO 100 UNATOZWA TSHS 1000 SASA SUDDENLY JAMAA WAME HIKE MPAKA TSHS 3000 KWA GUNIA, WENYE MASHINE ZA KUKOBOA MPUNGA NA WENYE MAZAO HAYO KWA PAMOJA WAMELIPINGA HILO NA UMMA UKAWAUNGA MKONO WAKAWEKA MAGOGO BARABARANI NA MAWE MAZITO, POLICE FORCE IMETUMIKA KUPINGA MAANDAMANO HAYO.

WALIWASILIANA NA MH. MTEKETA a.k.a PAPAA AKAWAJIBU KUWA HILO LIKO NJE YA UWEZO WAKE NA NDIO MSINGI WA WAO KUTUMIA NGUVU YA UMMA.
Huyo mtu hakuna jambo litakalo kuwa ndani ya uwezo wake, yeye anachojua ni kuuza magari used basi! Wanakilombero wasubiri maumivu tu kwa miaka hii 5 ya uongozi wa PAPAA!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mh!Tanzania ya leo ni tofauti na Tanzania ya jana!watanzania sasa wameshajua haki zao,CCM kaeni chonjo!!
 
M

Mndamba

Member
Joined
Jun 22, 2007
Messages
50
Likes
2
Points
15
M

Mndamba

Member
Joined Jun 22, 2007
50 2 15
POLICE FORCE IMETUMIKA KUPINGA MAANDAMANO HAYO.
Polisi wanatimiza wajibu wao ili kulinda amani. Serikali/Halmashauri zinao wajibu wa kubuni vyanzo vingine vya mapato. Si vizuri kumkandamiza Mwananchi / Mkulima kwenye kila shilingi anayojitafuta katika mazingira ya shida kubwa. Amini nawaambia Kilimo cha mpunga ni kigumu sana hasa kama hutumii Trekta, Dawa za kuua majani na mbolea. Hebu tujiulize Halmashauri imemsaidiaje mkulima huyu katika kuzalisha mpunga mpaka ifikie kupandisha ushuru kwa 300%. Tatizo la TZ maneno ya siasa ni mazuri mno lakini utekelezaji wake ni kinyume chake.
 
S

SUWI

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
549
Likes
8
Points
35
S

SUWI

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
549 8 35
Aiseee!!!! Poleni watu wa mitaa hiyo..
 
Kitumbo

Kitumbo

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2010
Messages
548
Likes
10
Points
35
Kitumbo

Kitumbo

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2010
548 10 35
Viongozi wa halmashauri wana shida ya kubuni vyanzo vya mapato lakini pia hata sera za nchi hazilengi kuwaendeleza wakulima wetu. Tumieni nguvu zenu wana kilombero kupata haki yenu msirudi nyuma. 2015 angalieni mbunge atayefaa, mnachagua ma-papaa hamjui hayo masanii????
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
ndo wakome kuchagua mbunge mwizi wa kura kutwa ana kazi ya kuimbwa imbwa na mabendi ya mziki
 
G

Gaza

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
104
Likes
5
Points
35
G

Gaza

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
104 5 35
jaya nimtokeo ya umbumbumbu wetu wa Tz viongozi wa serekali ya Ccm hawawezi kumkomboa masikini wa nchi hii masikini ndio mwenye haki ya kulipa ushuru lakini wabunge wanauziwa magari bila kutozwa kodi tena kwa mkopo ,watanzania tudaini katiba bila woga wa huruma na mtu
 
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2007
Messages
1,535
Likes
96
Points
145
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2007
1,535 96 145
Ebu waulizeni wale waliotinga barabarani kushangilia ushindi wake (Mteketa) baada ya Regia kunyang'anywa. Walivaa khanga na kofia za ccm kushangilia (na kumkebehi Regia) bila kujua wanashangilia kiama chao. Nawashauri leo hii wavae vilevile na kusema ccm oyee!!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Regia Mtema uko wapi? Huu ndiyo wakati wa kuwa karibu na wapiga kura usisubiri hadi 2015
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Ivi viushuru si ndo ambavyo Tundu Lissu kavipiga marufuku kule kwao au nimechanganya madesa?
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
Sijaelewa, wanapigwa mabomu ili walipe kodi, au wawashe mashine za kukoboa?
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,024
Likes
1,368
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,024 1,368 280
Mh!Tanzania ya leo ni tofauti na Tanzania ya jana!watanzania sasa wameshajua haki zao,CCM kaeni chonjo!!
Sasa hivi hawakai chonjo, uchaguzi umekwisha!!! Watakuwa chonjo ikikaribia uchaguzi 2015!!! Huoni mapambano ya machinga yameanza wakati yalituli karibia uchaguzi? Kibaya zaidi yale majimbo ambayo upinzani ulichukua wanalipiza kisasi!! Hata kuungua soko mbeya nina wasiwasi na move hiyo!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,505
Members 474,615
Posts 29,225,019