HOST NOT FOUND
JF-Expert Member
- Dec 30, 2023
- 1,192
- 3,486
Nahisi wana moyo mmoja hawa..I will ask Ai nijue hawa watu wanaishije na itakuaje mmoja akifa.
Hivyo, moyo ukikata pumzi wote kwaheri..
Wanabiolojia mpo?
Nahisi wana moyo mmoja hawa..I will ask Ai nijue hawa watu wanaishije na itakuaje mmoja akifa.
Duh. Hatari mno.Nahisi wana moyo mmoja hawa..
Hivyo, moyo ukikata pumzi wote kwaheri..
Wanabiolojia mpo?
Hyo mioyo hapo imekaajeKila mmoja ana moyo wake, uti wa mgongo wa peke yake, mapafu ya peke yake, na pia kila mmoja ana tumbo lake na hula kwa wakati wake.
Mguu mmoja ni wa Abigail, na mguu mwingine ni wa Brittany. Na mikono pia, mkono mmoja ni Abigail na mkono mwingine ni wa Brittany
Kwa namna hii huwezi sema ni mtu mmoja.
Hyo mioyo hapo imekaaje
Sasa hawa ,siku ya kufa inakuaje?...View attachment 3421383
Viungo vyaoʻ vya ndani ni kama vinavyoonekana hapo.
Kila mmoja ana moyo wake.
Kipochi manyoya wanacho kimoja 😄mmoja akiwa anazagamuliwa sijui itakuwaje?
Busara za kazi gani wakati huna kazi nazo?🤣🤣
Ndo nashangaa 😂😂😂😂 sasa mimi busara za nini 😂😂😂Busara za kazi gani wakati huna kazi nazo?🤣🤣
Kwahiyo hadi kwenye haja wanasikia kwa mda tofautiKila mmoja ana moyo wake, uti wa mgongo wa peke yake, mapafu ya peke yake, na pia kila mmoja ana tumbo lake na hula kwa wakati wake.
Mguu mmoja ni wa Abigail, na mguu mwingine ni wa Brittany. Na mikono pia, mkono mmoja ni Abigail na mkono mwingine ni wa Brittany
Kwa namna hii huwezi sema ni mtu mmoja.
Eti ujingaWatu wanawaza ujinga hatari