Maoni yangu: Wanawake wanatumika sana katika mahusiano

Maoni yangu: Wanawake wanatumika sana katika mahusiano

Hapo bado hujazungumzia idadi ya vibendi walivyochomoa. Kuna kabinti kamoja kamedumu na jamaa yake almost 6 years katika hio safari kametoa mimba mara kibao mwishowe jamaa anataka mtoto kakawa hakanasi kakapigwa chini!

Jamaa kavuta toto bichii sahivi, hataki stress. Yule demu sijui atakuwa mgeni wa nani sasa ni mambo ya kusikitisha mno
 
Mi naukaribia muongo wa 3 ila chupi nilizovua hazizidi 10 kama ingekuwa gari basi mi ni namba DQ. sahivi ila toka nianze michezo ya malavidavi mademu wa umri wangu kuna ambao wanajaza hiace kwa mikuyenge ilioogelea chupini mwao.
 
Hapo bado hujazungumzia idadi ya vibendi walivyochomoa. Kuna kabinti kamoja kamedumu na jamaa yake almost 6 years katika hio safari kametoa mimba mara kibao mwishowe jamaa anataka mtoto kakawa hakanasi kakapigwa chini!

Jamaa kavuta toto bichii sahivi, hataki stress. Yule demu sijui atakuwa mgeni wa nani sasa ni mambo ya kusikitisha mno
Nawe unafanya Anachozungumza mshana
Umeandika Kama huyo binti alikuwa anajipa mimba na kuamua kuziatoa,jamaa yako unamweka pembeni Kama hahusiki na unamwandika Kama hero,wakati anahusika asilimia 100 kuua watoto wasokuwa na hatia .Hata huko ndoani asidhan ataenjoy time will tell,huenda akapata mentally challenged kids
Vijana wa kiume wajibikeni,kugonga mademu hovyoo,kuwatolesha mimba then mnawalaumu hakuwafanyi wakamilifu kamwe.
Mwanaume alokamilika hawezi sifia upuuz ulioandika,angekuwa responsible hata hizo mimba za majaribio asingempachika binti wa watu.It takes two to tangle.
Na kuandika mada mbovu za kuwaatack mabinti/wanawake hakuwafanyi nyie men kuwa the best never.
 
Nawe unafanya Anachozungumza mshana
Umeandika Kama huyo binti alikuwa anajipa mimba na kuamua kuziatoa,jamaa yako unamweka pembeni Kama hahusiki na unamwandika Kama hero,wakati anahusika asilimia 100 kuua watoto wasokuwa na hatia .Hata huko ndoani asidhan ataenjoy time will tell,huenda akapata mentally challenged kids
Vijana wa kiume wajibikeni,kugonga mademu hovyoo,kuwatolesha mimba then mnawalaumu hakuwafanyi wakamilifu kamwe.
Mwanaume alokamilika hawezi sifia upuuz ulioandika,angekuwa responsible hata hizo mimba za majaribio asingempachika binti wa watu.It takes two to tangle.
Na kuandika mada mbovu za kuwaatack mabinti/wanawake hakuwafanyi nyie men kuwa the best never.
Mi sizungumzi kwa majisifu oh what. Inatakiwa mjitambue i hate to date stupid women
 
Nowdays kwa sehemu kubwa nimeacha kuvisit hili jukwaa,limejaa mada za kitoto,za udhalilishaji na upotevu wa maadili.
Mostly kutoka kwa Hawa vijana wa kiume na inareflect Kama jamii tumefail katika malezi Bora,most of them are hurt , lonely na in way walikosa malezi Bora,bila kupinga.
 
Huyo pia ulomsifia hajitambui,angejitambua asingemwaga mbegu/watoto zake hovyo jalalani.He is a useless boy.Na huwezi kuwa smart ukadate stupid woman,unapewa wa kufanana nawe.
Thats her loss, pengine wote wapumbavu pia maana kama mtu unafahamu atatakiwa kukuzalia watoto huwezi kumtia mimba na kumkorokochoa. Jamaa alikuwa daktari
 
Mkuu uko sahihi kabsa kikubwa tumieni kinga wakuu maana ukimla we Leo mwenzio anamla kesho **** inapumzika wakati wa bleed tu ckuizi hatuna wapenzi maalumu... mtu anakuzoea cku mbili tatu mwisho wa cku anakutia ...
 
Wanavyojua kushupaza shingo zao kubisha na kukataa utawaona humu..wanajitoaga ufahamu hawaelewi lengo la THREAD wanaona raha tu kuanzisha LIGI wakati huo ndio ukweli.
 
Back
Top Bottom