Maoni yangu: Wanawake wanatumika sana katika mahusiano

Maoni yangu: Wanawake wanatumika sana katika mahusiano

Hata wanaume wanatumia sana tu,ni vile tu inakuwa ngumu kugundua
Joanah hii mada imenigusa tuwe wakweli na wawazi, Unakuta binti wa miaka 23 ameshatembea na wanaume si chini ya 20 tena wote si wakumchovya na kumuacha la hasha! Unakuta wanadumu hata miezi mitatu sasa jiulize katumika mara ngapi??

Mwanaume mwenye umri huohuo unakuta katembea na mabinti si chini ya nane alafu katika hao nane unakuta watatu tu! Ndio walidumu nae angalau miezi kumi hawa wengine ni mara moja wataanza kumzingua mara visababu mwishoe anaachwa au anakata tamaa.

Sasa fikiria kijana kama mimi ambae sijaowa mpaka leo nije nimpate binti wa miaka 24-25 je nitakua nimeoa binti wa aina gani???

NB: Si wote wako hivyo ila ni ngumu kwa binti wasasa katika umri wa miaka 23 asiwe kafikisha wanaume zaidi ya sita.
Nyie mnaanza ngono mkiwa na miaka 16 sisi hiyo miaka 16 hata mahisia tunakuwa hatuna ndio stage ya PUNYETO KWANZA kabla kuijua papuchi
 
kwa mfumo wa maisha ya sasa, uliogeuza dunia yenye mapana na marefu yake kuwa kijiji kidogo kisichohitaji darubini kuona yaliyomo, nathubutu kuamini wake kwa waume wanatumika/ wanatumiana sana lakini ni kulingana na falsafa,msimamo na utashi wa mtu na mtu..
Hii yote sababu kuna wanawake wanatumika sana na kuna wanaume wanatumika sana vilevile kuna wanawake hawatumiki
 
Hawa ndugu zetu wanatumika sana, sema tu ukimuona, utadhani ni mpya, ila "Wanaingiliwa sana, sana tu"

Tukiacha unafiki, tukajikita katika ukweli, "Mwanamke anatumika sana katika ngono"
Nakosa jinsi nzuri ya kueleza, kwa sababu ni zaidi ya kuingilwa.

Wanawake wanaotumia vilevi, kwanza binafsi nikimuona mwanamke baa, au popote pale akipata vileo, kuna jinsi fulani huwa namchukulia, yaani kuna nafasi fulani huwa namuweka.

Sitaki kuandika mengi, Kwa sababu nimejikita zaidi katika kuwapa wanacho kihitaji.

Asante.
Umewaza sana hiyo ndiyo kazi yao tatizo tu ni kuwa unavyoonja wewe na wao wanaonja pia,unavyotumia wewe na wao wanatumika
 
Joanah hii mada imenigusa tuwe wakweli na wawazi, Unakuta binti wa miaka 23 ameshatembea na wanaume si chini ya 20 tena wote si wakumchovya na kumuacha la hasha! Unakuta wanadumu hata miezi mitatu sasa jiulize katumika mara ngapi??

Mwanaume mwenye umri huohuo unakuta katembea na mabinti si chini ya nane alafu katika hao nane unakuta watatu tu! Ndio walidumu nae angalau miezi kumi hawa wengine ni mara moja wataanza kumzingua mara visababu mwishoe anaachwa au anakata tamaa.

Sasa fikiria kijana kama mimi ambae sijaowa mpaka leo nije nimpate binti wa miaka 24-25 je nitakua nimeoa binti wa aina gani???

NB: Si wote wako hivyo ila ni ngumu kwa binti wasasa katika umri wa miaka 23 asiwe kafikisha wanaume zaidi ya sita.
Nyie mnaanza ngono mkiwa na miaka 16 sisi hiyo miaka 16 hata mahisia tunakuwa hatuna ndio stage ya PUNYETO KWANZA kabla kuijua papuchi

Inawezekana ikawa ni kweli iko hivyo ila kwa mie rafiki zangu japo hawaniambii wanaume wao wote ila sidhani kama wamefikisha hata wanaume 10 mpaka sasa...na wengi ni walionizidi kidogo

Binafsi niko around hiyo age ila niliye naye ni wa pili

Mie naona wanawake tunaanza kweli mapema masuala ya mapenzi ila wanaume ndio huwa na idadi kubwa
 
Si kweli.
Inawezekana ikawa ni kweli iko hivyo ila kwa mie rafiki zangu japo hawaniambii wanaume wao wote ila sidhani kama wamefikisha hata wanaume 10 mpaka sasa...na wengi ni walionizidi kidogo

Binafsi niko around hiyo age ila niliye naye ni wa pili

Mie naona wanawake tunaanza kweli mapema masuala ya mapenzi ila wanaume ndio huwa na idadi kubwa
 
Inawezekana ikawa ni kweli iko hivyo ila kwa mie rafiki zangu japo hawaniambii wanaume wao wote ila sidhani kama wamefikisha hata wanaume 10 mpaka sasa...na wengi ni walionizidi kidogo

Binafsi niko around hiyo age ila niliye naye ni wa pili

Mie naona wanawake tunaanza kweli mapema masuala ya mapenzi ila wanaume ndio huwa na idadi kubwa

Kwa hiyo in terms of mileage bado bado haijasoma sana.
 
Inawezekana ikawa ni kweli iko hivyo ila kwa mie rafiki zangu japo hawaniambii wanaume wao wote ila sidhani kama wamefikisha hata wanaume 10 mpaka sasa...na wengi ni walionizidi kidogo
Binafsi niko around hiyo age ila niliye naye ni wa pili
Mie naona wanawake tunaanza kweli mapema masuala ya mapenzi ila wanaume ndio huwa na idadi kubwa
Mwanaume mwenye umri wa 24-25 kama kapitia wanawake zaidi ya 20 wengi ni wakuchovya kapita kushoto ila nyinyi mnadumu mnatumika kama pedals za baiskeli za shinyanga.

Ndio maana siku hizi mnajambia mbele
 
Joanah hii mada imenigusa tuwe wakweli na wawazi, Unakuta binti wa miaka 23 ameshatembea na wanaume si chini ya 20 tena wote si wakumchovya na kumuacha la hasha! Unakuta wanadumu hata miezi mitatu sasa jiulize katumika mara ngapi??

Mwanaume mwenye umri huohuo unakuta katembea na mabinti si chini ya nane alafu katika hao nane unakuta watatu tu! Ndio walidumu nae angalau miezi kumi hawa wengine ni mara moja wataanza kumzingua mara visababu mwishoe anaachwa au anakata tamaa.

Sasa fikiria kijana kama mimi ambae sijaowa mpaka leo nije nimpate binti wa miaka 24-25 je nitakua nimeoa binti wa aina gani???

NB: Si wote wako hivyo ila ni ngumu kwa binti wasasa katika umri wa miaka 23 asiwe kafikisha wanaume zaidi ya sita.
Nyie mnaanza ngono mkiwa na miaka 16 sisi hiyo miaka 16 hata mahisia tunakuwa hatuna ndio stage ya PUNYETO KWANZA kabla kuijua papuchi
Wacha tuu mwanaume unafikisha miaka 27 ushatembea na wawili au mmoja au hujawahi kabisa then unakuja kupata demu tayari ashajua dunia akiwa ana miaka 17 [emoji35]..inauma aseeeew
 
Nikweli lkn nyie mmezidi shost kutupanga, yaani wengine tunachomeshwa mahindi mpaka basi kumbe uko sehemu unatumika....kesho waja kwangu mtondogoo ivoivo ndo maana kuna papuchi nyingine unakutanayo ukiitazama imeshapoteza sura,mvuto hata muonekano ipo ipo tu sababu ya kuburuzwa na viungo tofauti!
Mtavuna mlichokipanda. Watu wamevurugwa
 
Back
Top Bottom