Maoni Yangu: Mama wa kambo sio mama

Maoni Yangu: Mama wa kambo sio mama

indundidotcom

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2017
Posts
235
Reaction score
231
Wananzego habarini.

Baada ya kumaliza chuo nilikutana na msiba wa Mama yangu kipenzi, niliumia but Kazi ya Mola. Mwaka mmoja baada ya wanafamilia kuwa tumekaa kwa umoja na kuwa tumeanzisha vimradi uchwara mzee akaijiwa na wazo la kuoa.

Haikutupa shida ila tatizo lilikuwa kwa mke mtarajiwa kwani alikuwa ni mdada aliyekuwa karibu yake akifanya kumfundisha fani fulani ambayo na kama ya Mzee.

Uchumba wao ulitupa maono ya tunapoelekea kwani alianza kumpa masharti na yeye anakuja kuyaimplement home.

Baada ya harusi kiza kikaanza kwanza mgeni akahitaji aoneshwe nyumba ya ziada ya familia akapelekwa kwa siri bila sisi kujua akakabidhiwa kama yake. Tukapoa but mwisho wa siku akaanza kuleta masharti kuwa hataki kuona watoto wa kiume nyumbani.

To cut the story. Huyu wa kambo hata kumwita Mama nilishindwa maana ameleta ugomvi mkubwa kwa kutuchonganisha wana familia na kuendekeza ushirikina na hadi leo mzee hakohoi ila to make leo nimehitimisha yule si mama yangu na kanifanya nitambue MAMA WA KAMBO SIO MAMA.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Chukua hili bandiko lako mfate huko kwake kamwambie akusikie.

Mama ni mama, awe mzazi wa jirani au wakufikia/kambo wote ni kina mamaz. Hayo mengine huwa ni matokea ya roho ya mtu mwenyewe either awe mama ako wa kukuzaa au laaa. Usinambie na umri uliofikia hujawai kusikia visa vya kusikitisha wamama wanawafanyia watoto wao wenyewe.

Hivyo basi punguzeni lawama na maneno kwa hao kina mama walezi na usikute wewe mtoa mada na ndugu zako ndio mna tabia za ajabu ambazo ye hazi-intertain yan hapo ni lazima mkosane
 
Sema wa mama hawa wakati mwingine hawatabiriki,kuna wengine sio watata,ila kuna ambao ni pasua kichwa,akiingia kwenye familia lazima aanzishe utata,na ni afadhali kama huyo mwanamke hana watoto kidogo inakuwa na nafuu lakini akija na watoto wake tegemea balaa tu...
 
labda ishu ni ya kweli lakini jinsi ulivyoiwasilisha inaonekana haupo serious ....ngoja nikupotezee
 
Umemaliza ‘chuo’ bado upo nyumbani kwa baba yako, kwanza hilo tu ni tatizo.... ondoka haraka hapo mwache mzee na mkewe uwe mgeni tu.
 
Aiseeee pole mkuu ila tabia ya mtu tu nasio ugenerizie kwa wote
 
Kwa kijana mkubwa kiasi hicho ukiona umeguswa na mkono wa mama wa kambo na ukaathirika kiasi cha kumchukia mama wa kambo, jua tatizo liko kwa BABA na siyo mkewe.
Watoto wadogo ambao bado hawezi jisimamia, kujitambua na kujielezea hao ndiyo huwa wahanga wakubwa wa malezi ya mama wa kambo wabaya, hata kama baba angekuwa Imara kiasi gani na muangalifu kiasi gani.Maana mbinu za kumpata mtoto mdogo ni nyingi sana kuliko mtu mzima kama wewe uliyemaliza chuo.
NB: pole sana lakini.
 
Amesema hataki wanaume...

Kwahiyo hapo mpo wanaume? Na wewe umemaliza chuo Kisha binti mmoja tu analeta hizi komedi katika familia yenu?

Hoja zishafeli kwa hao wawili. So Dealyenu ina majibu 2.
1. Ama ngumi na makofi
2. Ama makofi na ngumi
 
Back
Top Bottom