Maoni ya Dr. Azaveli Lwaitama Juu ya Lowassa Kuingia UKAWA

Maoni ya Dr. Azaveli Lwaitama Juu ya Lowassa Kuingia UKAWA

Bukanga

Asante sana Mwl wangu Mzee lwaitama,kwa kihaya wanasemaga ...waitu kasiinge..
 
Last edited by a moderator:
Unamzalilisha jk yaan ccm yote mnasubiri mtu mmoja jp kuchukulia hatua mafsad? Ndo maana ya mfumo mbovu
 
ccm haijameguka akili zako ndio zimemeguka kwa kuona lowasa kajivua gamba kwa ufisadi sasa ccm imebaki cream safi kama imezaliwa leo safi kabisa ccm

Ccm kwa sasa ni mfu anaye subiri kuzikwa
 
Duuuh! Dr.Lwaitama ningelikuwa na uwezo ningelikutunuku u Prof! hv hawa maccm bado yanaonekana tu?
 
Incredible! Hats off to you! We, Tanzanians are so proud of you! Lwaitama, you are a rare gem in this Nation! We salute you!
 
ccm haiwezi kutawala milele, mwanzo mlisema vyama upinzani ni vya msimu, sasa .... zinabana, rip ccm
 
Bukanga

Tunamshukuru sana mzee lwaitama na kumtakia kila lililojema,waganda wanasema....katonda akuwe obuwangaazii...
 
Last edited by a moderator:
hao wote ni team lowasa, JP akichukua dola lazima wapande kisutu, EL anaomba siasa za kistaarabu mwambieni hazipo, mafisadi yote lazima yaende segerea.

Tutaanza na majizi yaliyogawana ela ya escrow na familia zao
 
Asante Dr. Lwaitama kwa huu uchambuzi murua. Lo! Kumbe ACT-Wazalendo ni chama cha kimkakati kilichoundwa na hawa hawa watawala mafisadi ndani ya CCM. Hapa historia inajirudia. Wakati utawala wa Mobutu kule Zaire (DRC) ukielekea ukingoni na afya yake ikiendelea kudhoofu katika miaka ya 90, Mobutu alianzisha vyama kadhaa vya upinzani kama mkakati wa kuhakikisha maslahi yake binafsi (ya kifisadi) yanaendea kudumishwa. Kama kuna mwanajukwaa mwenye taarifa zaidi kuhusu uhusiano wa CCM na ACT tafadhali atujulishe.
 
Hii ni tafakuri jadidi. Hakika huyu mwl. Lwaitama amesanifisha weledi na hali ya mapinduzi katika taifa jipya la Tanzania tuitakayo. Tunahitaji wasomi wajenge hoja namna hii na kupunguza mihemuko. #pamoja tutaibadili Tanzania.

Kiukweli wote tunamkubali sana huyu mzee
 
This is Dr. Azavel Fedha Lwaitama in form. Kusisitiza hoja yake ya msingi ni kuwa watanzania tuelewe kuwa adui wa maendeleo yetu watanzania ni CCM. Ikiondoka madarakani, mengine yatafuata. Nimeifurahia sana mifano yake. Mandela angekuwepo leo angewaambia watanzania majina aliyoitwa wakati anakubali mazungungumzo na Makaburu wangeshangaa sana. Na hata Nyerere, uhusiano wake na waingereza ameenda kaburini ukiwa bado haujapigiwa mistari kuwa unaanzia hapa na kuishia hapa. Ukombozi kwanza. Hongera wa ukweli Lwaitama.
 
nilichojifunza kua kweli chadema wamekula matapishi yao tofauti na wanavyojikosha kua Lowassa ni msafi.

ila muhimu kula matapishi ikiwa itasaidia kuepuka janga kubwa kwa hio kina lissu na mbowe wasitudanganye, waseme ukweli kama huu kua lowassa fisadi, lkn tumemchukua ili ccm ipasuke na ishindwe
 
Jamaa kaandika vizuri sana, hamana mahali upinzani pure umewahi kuchukua madaraka kwa amani pasipo kwanza kupasu chama tawala! Ccm wanajua sasa hivi ngoma ni nzito walitarajia wapinzani watendelea kuimba ufisadi tu wakisubiri mtakatifu aingie ikulu! Mungu hafanyi kazi yake kama wanadamu wanavyo fikiri ni lazima jambo la Mungu liwashangaze wanadamu na ndivyo hata hili limewashangaza maana kwa akili za kibinadamu likikuwa haliwezekani! Yasiyowezekana kwa wanadamu kwa Mungu yote yanawezekana! Kama walidhani walipokuwa wanasema nibmpango wa Mungu walidhani Mungu atajibu kama wanadamu! God has proven that He is the only Him!

Mkuu ni mungu tu aliyepanga yote haya kutokea kwa sasa
 

Attachments

  • 1438419918580.jpg
    1438419918580.jpg
    71.1 KB · Views: 289
  • 1438419968076.jpg
    1438419968076.jpg
    58.6 KB · Views: 289
Muulizeni kama alishafuta namba ya simu ya Diallo. Kalivyopigwa mtama baada ya kufanya fujo kwenye ndege mbona kaliwapigia simu ccm haohao waje kukawekea dhamana?

Anasubiri wagombee wengine wapige kura wengine yeye aje kuukwaa uwaziri for free? mwambieni vyeo chadema vinauzwa hawagawi bure.

MTU mjinga hujadili MTU, binadam mwerevu hujadili hoja
 
Jamaa kaandika vizuri sana, hamana mahali upinzani pure umewahi kuchukua madaraka kwa amani pasipo kwanza kupasu chama tawala! Ccm wanajua sasa hivi ngoma ni nzito walitarajia wapinzani watendelea kuimba ufisadi tu wakisubiri mtakatifu aingie ikulu! Mungu hafanyi kazi yake kama wanadamu wanavyo fikiri ni lazima jambo la Mungu liwashangaze wanadamu na ndivyo hata hili limewashangaza maana kwa akili za kibinadamu likikuwa haliwezekani! Yasiyowezekana kwa wanadamu kwa Mungu yote yanawezekana! Kama walidhani walipokuwa wanasema nibmpango wa Mungu walidhani Mungu atajibu kama wanadamu! God has proven that He is the only Him!

Mkuu ni mungu tu aliyesimamia mipango yoote hii ya lowasa kujiunga kwenye upinzani
 
anza na mwizi wa nyumba za serikali magufuli mchukua 10% kwa wakandarasi halafu mjumlishe baba mwanaasha(richmond+escrow) kisha funga kazi kwa mkapa(kiwira,nbc,mikataba ya madini).

Lazima wapandishwe kizimbani hao wote mkuu.
 
Back
Top Bottom