Maoni: Umri sahihi wa kubeba box ng'ambo

Maoni: Umri sahihi wa kubeba box ng'ambo

Agenda1

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2017
Posts
1,692
Reaction score
3,420
Poleni na majukumu wakuu,

Rejea kichwa cha habari, kuna ndugu yangu anahaha kweli kweli akitafuta visa ili aweze kuvuka border kuelekea nchi za Scandinavia.

Kimsingi yeye anadai kwamba haioni kesho yake ikiimarika ktk nchi hii hasa kwa miaka 7 ijayo.

Sasa basi, agewise huyu ndugu anachezea around 33, na anafamilia pia.

Binafsi nimekuwa nikimshauri kuwa kwa age hiyo jumlisha familia its too late for him ukizingatia hana connection ya uhakika.

Sasa wadau, kwa kigezo cha umri nauliza huyu mdau bado yuko ktk 'ryt tirak' ama amechelewa?
 
katika maisha " kuanza " upya sio ujinga" Muache aende " akatafute maisha huko ""
 
Poleni na majukumu wakuu,

Rejea kichwa cha habari, kuna ndugu yangu anahaha kweli kweli akitafuta visa ili aweze kuvuka border kuelekea nchi za Scandinavia.

Kimsingi yeye anadai kwamba haioni kesho yake ikiimarika ktk nchi hii hasa kwa miaka 7 ijayo.

Sasa basi, agewise huyu ndugu anachezea around 33, na anafamilia pia.

Binafsi nimekuwa nikimshauri kuwa kwa age hiyo jumlisha familia its too late for him ukizingatia hana connection ya uhakika.

Sasa wadau, kwa kigezo cha umri nauliza huyu mdau bado yuko ktk 'ryt tirak' ama amechelewa?
hii kazi huwa naisikia tu
ni box gani hizo hubebwa mpaka zichague umri
 
Tatizo si kubeba box miaka 33 ni bado kijana. Shida ni hiyo process ya kupitia mpaka upate nafasi ya kubeba box, na jamaa anafamilia na hizo nchi za scandinavia zilivyo pasua kichwa , hiyo gharama muda na nguvu anayotjmia ni bora akawekeza hata kwenye banda la chips hapo bongo. Kama angekua hana familia kungekua na unafuua kiasi kidogo
 
Maisha hayana umri mind this "GET RICH OR DIE TRYING"umri ni namba tuu cha muhimu uzima ,afya, mipango
 
hii kazi huwa naisikia tu
ni box gani hizo hubebwa mpaka zichague umri
Box ni kazi yoyote dunia ya kwanza ambayo haihitaji college degree ,inahitaji misuli zaidi .Kulea wazee,kubeba box yenyewe ,,kuendesha gari za hazardous waste ( hii aliipiga mzee baba for 30 yrs) nk nk.
Kama nimekosea wabeba box wenywe watanisahihisha
 
Tatizo si kubeba box miaka 33 ni bado kijana. Shida ni hiyo process ya kupitia mpaka upate nafasi ya kubeba box, na jamaa anafamilia na hizo nchi za scandinavia zilivyo pasua kichwa , hiyo gharama muda na nguvu anayotjmia ni bora akawekeza hata kwenye banda la chips hapo bongo. Kama angekua hana familia kungekua na unafuua kiasi kidogo
Word! Kimsingi hata uchumi wake si mbaya lkn nadhani watu tunatofautiana namna tunavyotafsiri mafanikio
 
33 bado yuko fit sana akifanikiwa safari anabeba box miaka 17 anarudi home akiwa na 50.

Kazi za ulaya zinaumiza sana na lazima ufanye shift 2 mpaka 3 ndio unaweza kutoboa.

Ukifanya kazi moja uwe tayari umeshajiamulia kuchomwa ulaya.
 
Ulaya haitaki uvivu kama bongo umechemka kwa sababu ya uvivu, bora ubakie bongo kwa sababu huko utachemka tuu.
 
Kama ANA MKE AKUBALI MKE KUTAFUNWA,,,,,,,,kikwazo hapo sio Umri....kikwazo ni ALIOWAACHA NYUMA,,,,watabaki salama? hadi atakaporudi kutoka kwenye INCHI USIYOIJUWA?utarudi baada ya miaka mingap?JE UTAFANIKIWA HUKO UENDAKO? hilo ndy tatizo mkuu,,,Mimi niliacha MKE nikiwa na miaka na umri wa miaka 25 ,,,nilioa nikiwa na umri wa miaka 22,,nilisafiri ASIA miezi 9 tu hadi KURUDI,,,,ilihitaji kuwa na MOYO WA CHUMA kuishi mbali na Mke wangu,,,,,NIKAJIFUNZA ukitaka maisha ya ng' ambo TAFUTA MAISHA KWNZA,,THEN ukitulia TAFUTA FAMILY....ukitafuta Family na maisha kwa pamoja basi elewa MOJA LITAKUSHINDA,,,
 
Back
Top Bottom