MAOMBI NA MAOMBEZI AFRICA

MAOMBI NA MAOMBEZI AFRICA

Joined
Dec 11, 2017
Posts
17
Reaction score
22
Leo ni MAOMBI NA MAOMBEZI rasmi kwa wakazi wa Dar-es-salaam
Kwa mahitaji mbalimbali piga simu 0755203300
NA ili kuunganishwa na groups la MAOMBI NA MAOMBEZI AFRICA Tuma neno NIUNGE kwenda whatsup number 0755203300
Mungu awabariki.
 
Leo ni MAOMBI NA MAOMBEZI rasmi kwa wakazi wa Dar-es-salaam
Kwa mahitaji mbalimbali piga simu 0755203300
NA ili kuunganishwa na groups la MAOMBI NA MAOMBEZI AFRICA Tuma neno NIUNGE kwenda whatsup number 0755203300
Mungu awabariki.
Kuna kutoa sadaka?
 
Back
Top Bottom