Many jobs at university of bagamoyo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Many jobs at university of bagamoyo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mapodofu, Aug 29, 2011.

  1. M

    Mapodofu New Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau Kazi hizo
     

    Attached Files:

  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,887
    Likes Received: 19,429
    Trophy Points: 280
    Mambo ya Kikwete hayo, Ji University lingine, jamani ni mangapi katika miaka yake 6? mangapi Nyerere katika miaka yake zaidi ya 20? mangapi ya Mwinyi? mangapi ya Nkapa?

    Kikwete Allah atakulipa kwa kila jema ulifanyalo kwa wananchi wako. Hakuna bora zaidi ya elimu.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    unasifia wing wa vyuo au ubora wa chuo.
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ubora je?

    Hicho ni chuo cha kata
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    je ameandaa mikakat gan ya kuviboresha?. Siasa tupu.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hiki ni zaid ya chuo cha kata. Ustawi wa jamii wamerud?
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,336
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Tofautisha quality na quantity
     
  9. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Aaami ya rabi. tatizo kuna vipofu wachache wasio ona hata jema moja la kikwete. ALLAH atamlipa kwa mema aliyotendea nchi hii.
     
  10. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    unamsifu kwa lipi?

    hiki ni chuo binafsi sawa na st joseph,imtu(chenye mgogoro kwa sasa) na vingine.

    soma hapa http://www.humanrights.or.tz/wp-content/uploads/2010/11/UB-Profile-oct2010.pdf
     
  11. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
  12. l

    lady roranky Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani kusoma huko bure??kote huko ni namna ya mtu kujitafutia pesa??kwn ela iliyojengea chuo icho imetokea kwenye account ya nani??
     
  13. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sema mama Salma
     
  14. mwaipembe

    mwaipembe Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Achana na fkra finyu.si kikwete aliyejenga hiki chuo.uamsifu kwa lipi ktk hiki chuo?fiokiria kabla ya kuifurahisha nafasi yako ndugu
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,394
    Likes Received: 14,666
    Trophy Points: 280
    offcourse hata kipindi cha nyerere kulikuwa na ma ipad , internet ,population ilikuwa zaidi ay mil 40,tulikuwa tunachimba madini sehemu mbalimbali nchini zaidi hata ya sasa hivi,tulikuwa na gesi nyingi tu hadi tulikuwa tunauza nje.. thamani ya pesa yetu ilikuwa ipo chini sana ..na sasa hivi JK kaipandisha sana thamani ya shilingi yetu..
    thanks Kikwete ...
     
  16. P

    Pacta Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waliompongeza kkwete wanantia shaka kama wameegemea dn vle au mnasemaje wadau?
     
  17. kimaus

    kimaus JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
     
  18. l

    leonku Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  19. kimaus

    kimaus JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    nadhani huko unakoelekea siko mdau, au labda wewe ndo una fikra za kidini! Wanaomsifu JK eti kwa vyuo pia ni wavivu wa kufikiri, hatuhtaji just vyuo (ki2 ambacho SIRI KALI imejikita), najua nacho ni flop nyingine km Udom, km ni cha serikali. Ila wadau tuepuke kutumia dini km msingi wa kupingana kwetu. I stand to be corrected!
     
  20. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,680
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Faiza Fox kuwapa watu elimu ni kuwafungua macho sasa wakiisha ona wanajua ukweli uko wapi. Nyerere alibana elimu akatoa kwa nchoronchoro kihivyo alipata muda mwingi wa kupumua. Lakini Kikwete hana hila maana yote mzuri anayo fanya yanaonekana ni fake kwa sababu watu wana macho wanaona. Mambo ya Kijairo jairo nani anataka??? Wizi mtupu!!!!!!!
     
Loading...