Manny Pacquiao V/S Floyd Maywether Jr

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
9,174
Points
2,000

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
9,174 2,000
Kwa muda mrefu ndondi esp. za heavy weight division zimekosa ule utamu wa boxers wa miaka ya akina enzi za watu kama akina Mike Tyson, Evander holyfield, Lennox Lewis, John Ruiz, Larry Holmes, Riddick Bowie etc.
Kwa muda mrefu watu tumekuwa tukitegemea hili pambano kati ya hawa dogo wawili, yule mfilipino Pacquiao na huyu mmarekani Floyd Maywether Jr.ambao wamekuwa wakitambiana kila kukicha kutokana na boxing records zinazovutia sana.
Maywether Jr. hajapigwa hata pambano moja. Pacman ameweka record ya kuwa bingwa wa pound for pound kwa uzito wa aina mbalimbali na speed ya punches zake sio ya kawaida inatisha.
I can't wait kwa hawa jamaa wakizipiga kwani imesemwa kuwa itakuwa is one of the mega fights of the century. Kuna wanaosema Mayweather anamwogopa mfilipino. I hope watamaliza ubishi sooner than later
 

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,104
Points
1,195

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,104 1,195
Kwa muda mrefu ndondi esp. za heavy weight division zimekosa ule utamu wa boxers wa miaka ya akina enzi za watu kama akina Mike Tyson, Evander holyfield, Lennox Lewis, John Ruiz, Larry Holmes, Riddick Bowie etc.
Kwa muda mrefu watu tumekuwa tukitegemea hili pambano kati ya hawa dogo wawili, yule mfilipino Pacquiao na huyu mmarekani Floyd Maywether Jr.ambao wamekuwa wakitambiana kila kukicha kutokana na boxing records zinazovutia sana.
Maywether Jr. hajapigwa hata pambano moja. Pacman ameweka record ya kuwa bingwa wa pound for pound kwa uzito wa aina mbalimbali na speed ya punches zake sio ya kawaida inatisha.
I can't wait kwa hawa jamaa wakizipiga kwani imesemwa kuwa itakuwa is one of the mega fights of the century. Kuna wanaosema Mayweather anamwogopa mfilipino. I hope watamaliza ubishi sooner than later
Mayweather anamwogopa Pacman huo ndio ukweli. Mara kadhaa ameombwa wazipigi na kila saa anakuja na visingizio, mara ooh apimwe damu.
 

Pazi

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
2,924
Points
2,000

Pazi

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
2,924 2,000
Floyd money Mayweather namkubali ila tatizo lina kuja pia na mie kidogo natia wasiwasi sababu za Floyd zinakuwa kama anamuogopa Pacman..

Sema hapo hapo naweza kumtetea Floyd kwanini Pacman hataki kupima damu???????? Pacman kitu gani kinamfanya agome? ingekuwa watu weusi wanagoma wangeshaambiwa wanatumia madawa ya nguvu... Pacman naye anamuogopa Floyd hawa watu wanaogopana..


Kuna Dogo anaitwa Amir Khan ni mkali ila naye bado sijamuona kuzichapa na watu kama Floyd ndio tutajuwa ukali wake. Pacman na Floyd waache kutafutiana sababu wazipige..

UFC ndio nachotizama sikuhizi mie kuna Mbrazil Silva jamaa anachapa kama Bruce Lee.
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
83,915
Points
2,000

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
83,915 2,000
UFC ndio nachotizama sikuhizi mie kuna Mbrazil Silva jamaa anachapa kama Bruce Lee.
Anderson Silva si binadamu yule.

Mwanzoni Fedor Emelianemko alionekana kama si binadamu lakini hivi karibuni kashindwa mipambano mitatu mfululizo.

Ila Silva bado hajashindwa kabisa. Kuna moja alishindwa kwa disqualification dhidi ya Yushin Okami lakini kalipiza Jumamosi kwa kumpa kisago cha ukweli.

Kwenye daraja lake la kati (185 lbs) Silva hana mpinzani. Labda aende kwenye lightheavyweight lakini huko anaweza akakwaa kisiki kwa Jon Jones manake huyu naye ni moto wa kuotea mbali.
 

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Points
0

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 0
Kuna Dogo anaitwa Amir Khan ni mkali ila naye bado sijamuona kuzichapa na watu kama Floyd ndio tutajuwa ukali wake. Pacman na Floyd waache kutafutiana sababu wazipige.. .
Mkuu hapa naona tunafananisha dagaa na Sangara..., huyu dogo baada ya kushinda Gold Medal Olympic wamekuwa wakimpambanisha na vilaza ili kwanza atengeneze Jina..., kumuweka kwenye kundi la kina Floyd nadhani ni mapema sana.... tumpe muda...
 

Pazi

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
2,924
Points
2,000

Pazi

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
2,924 2,000
Mkuu hapa naona tunafananisha dagaa na Sangara..., huyu dogo baada ya kushinda Gold Medal Olympic wamekuwa wakimpambanisha na vilaza ili kwanza atengeneze Jina..., kumuweka kwenye kundi la kina Floyd nadhani ni mapema sana.... tumpe muda...
Kweli Mkuu ... Amir Khan si mbaya ila mie nataka akutane na watu wanaotandika vibaya sana kama wa Mexico tuone atahimili vishindo sababu shingo yake kidogo Khan inaonekana akipigwa ile ya kuyumba sizani kama anauwezo wa kuendelea pambano, kuna watu wanapigwa wana yumba ila wanarudi strong.. Khan ashukuru pia ana trainer mzuri.
 

Pazi

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
2,924
Points
2,000

Pazi

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
2,924 2,000
Anderson Silva si binadamu yule.

Ila Silva bado hajashindwa kabisa. Kuna moja alishindwa kwa disqualification dhidi ya Yushin Okami lakini kalipiza Jumamosi kwa kumpa kisago cha ukweli.

Kile Kichapo kweli ni cha hatari nilijuwa atamuachia asimame tena alafu naona wameamuwa kuifanyia Brazil wa Brazil kwa UFC wanatisha sasa hivi kuliko football.
 

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,994
Points
2,000

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
8,994 2,000
Binafsi namkubali sana Mayweather japo pacman nae rekodi yake sio ya kudharau hata kidogo.
Khan ana safari ndefu sana kufikia levels za hawa jamaa.
 

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,926
Points
1,170

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,926 1,170
Mpaka sasa mpambano wao haujawa confirmed na nakumbuka pacman alisema angetaraji kustaafu october 2011 si unajua kwa sasa pia ni mbunge nchini kwake!.
Kwa kifupi Folyd anamuogopa Manny mana kile kichapo alichopewa Cotto kilikuwa fundisho kwake..Pacman yupo juu
 

Kobello

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
6,692
Points
2,000

Kobello

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2011
6,692 2,000
Mpaka sasa mpambano wao haujawa confirmed na nakumbuka pacman alisema angetaraji kustaafu october 2011 si unajua kwa sasa pia ni mbunge nchini kwake!.
Kwa kifupi Folyd anamuogopa Manny mana kile kichapo alichopewa Cotto kilikuwa fundisho kwake..Pacman yupo juu
Angalia pacman/marquez....halafu angalia mayweater/marquez.
 

Forum statistics

Threads 1,356,268
Members 518,876
Posts 33,129,085
Top