Manispaa ya Moshi ni takataka kabisa 🚮

Manispaa ya Moshi ni takataka kabisa 🚮

Mji wenye kivitio cha utalii haupaswi kuendelea. Otherwise wageni hawatakuja maana vipo tayari vitu ambavyo hata kwao vipo
 
Hii nchi ni ya kifala sana, unaua ushirika na viwanda, unabinafsisha! Shule karibu zote za Kilimanjaro zimejengwa na Ushirika (Cooperative unions), hakuna asiejua kuhusu mchango wa Kilimanjaro Native Cooperative Unions (KNCU) na Kilimajaro Native Planters Association, katika kujenga mashule, kutoa udhamini wa masomo, vituo vua afya na ustawi wa biashara na jamii.

Akina Reginald Mengi walisomeshwa nje na huu ushirika. Baadae Mkapa aka adopt sera ya kubinafsisha viwanda, kuua ushirika na kuleta soko huria. Leo tunalalamika ajira hakuna wakati waliua viwanda na ushirika kwa sera ya ubinafsishaji mashirika na viwanda.
Kuna mdau nilibadilishana naye mawazo safari hivi majuzi,tukajikuta tumezungumzia awamu ya hayati mzee Mkapa.
Binafsi ubinafsishaji uliipoteza sana nchi kimaendeleo ila yule bwana akadai hata kwenye kitabu cha mzee alisema amejutia ubinafsishaji na kulaumu wasaidizi waliokuja na wazo lile.
Kama kaandika haya basi kongole kwake huko alipo.
 
Back
Top Bottom