Mangula ahamia rasmi kambi ya Urais ya Lowassa!!

Mangula ahamia rasmi kambi ya Urais ya Lowassa!!

nyie mnahangaika bure - Rais wenu huyu hapa!!!

attachment.php

Ndio atachochea kina etoo, yaaya na drogba watashangiliwa kale kastaili ka mnyama kapenda ndizi.
 
CCM na TZ ni kama samaki na ardhi, ikimwona samaki ardhini ujue amekufa au dk chake tu atakufa, hawezi kuishi tena.
 
Huyu ni mwana CCM anayeamini ktk Itikadi,kanuni,tamaduni,desturi na Katiba ya chama chake. Si mwepesi kama anavohubiriwa hapa....amepitia mengi mazuri sana na mabaya sana ndani chama chake, yuko pale kwa manufaa ya chama na siyo genge lolote against CCM njema
 
Back
Top Bottom