Mangariba 38 wakamatwa Moshi Tanzania


COARTEM

COARTEM

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2013
Messages
3,117
Likes
1,738
Points
280
COARTEM

COARTEM

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2013
3,117 1,738 280
Maafisa wakuu mjini Moshi Tanzania, wamewakamata wanawake 38 waliopatikana wakiwakeketa wasichana katika eneo hilo.
Haijulikani idadi ya wasichana waliokuwa wanakeketwa , lakini ripoti zinasema kuwa walikuwa kati ya umri wa miaka 3 na 16.

Ingawa ukeketaji ambao umeharamishwa huendelezwa katika sehemu nyingi za Mara na Dodoma nchini Tanzania , hilo sio jambo la kawaida mjini Moshi.
Inaarifiwa wanawake hao walikamatwa Jumapili walipokuwa wanacheza dansi ya kitamaduni wakiwazingira wasichana ambao ndio walikuwa wamekeketwa tu.
Baadhi ya wasichana inaarifiwa bado walikuwa wanavuja damu na wengine wakiwa wanauguza majeraha.
Ukeketaji umeharamishwa nchini Tanzania tangu mwaka 1998 ingawa bado unaendelezwa katika baadhi ya sehemu za nchi hiyo.
Inakisiwa asilimia 15 ya wasichana pamoja na wanawake wamekeketwa nchini humo.

CHANZO:BBC/Swahili :Mangariba 38 wakamatwa Moshi Tanzania - BBC Swahili - Habari
 
K

kisinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
229
Likes
213
Points
60
K

kisinja

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
229 213 60
Maafisa wakuu mjini Moshi Tanzania, wamewakamata wanawake 38 waliopatikana wakiwakeketa wasichana katika eneo hilo.
Haijulikani idadi ya wasichana waliokuwa wanakeketwa , lakini ripoti zinasema kuwa walikuwa kati ya umri wa miaka 3 na 16.

Ingawa ukeketaji ambao umeharamishwa huendelezwa katika sehemu nyingi za Mara na Dodoma nchini Tanzania , hilo sio jambo la kawaida mjini Moshi.
Inaarifiwa wanawake hao walikamatwa Jumapili walipokuwa wanacheza dansi ya kitamaduni wakiwazingira wasichana ambao ndio walikuwa wamekeketwa tu.
Baadhi ya wasichana inaarifiwa bado walikuwa wanavuja damu na wengine wakiwa wanauguza majeraha.
Ukeketaji umeharamishwa nchini Tanzania tangu mwaka 1998 ingawa bado unaendelezwa katika baadhi ya sehemu za nchi hiyo.
Inakisiwa asilimia 15 ya wasichana pamoja na wanawake wamekeketwa nchini humo.

CHANZO:BBC/Swahili :Mangariba 38 wakamatwa Moshi Tanzania - BBC Swahili - Habari
Acha kupotosha na hao BBC Wako. Mangariba wamekamatwa Same na sio Moshi mjini kama unavosema.
 
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
1,356
Likes
15
Points
0
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
1,356 15 0
Same/ Upareni huko ndo walikonaswa hao mangariba na sio Moshi mjini.
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Aisee! Wanaondoa king'amuzi itakuaje sasa?
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,593
Likes
5,322
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,593 5,322 280
ZeMarcopolo hajakamatwa?
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,267
Likes
5,162
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,267 5,162 280
Kwa mama Anna Kilango,tuone atachukua hatua gani
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
71
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 71 0
Hee wachaga nao wanatoa ving'amuzi!!
 
W

WAYNE MAKWETTA

Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
21
Likes
0
Points
0
Age
26
W

WAYNE MAKWETTA

Member
Joined Aug 29, 2013
21 0 0
Hey pare kumbe bado mnaendeleza mila za kishamba izooo poleni mabinti wa same
 
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
480
Likes
37
Points
45
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
480 37 45
BBC Swahili ni shirika linalopoteza credibility kwa kasi ya ajabu. Utoaji wao wa habari umekaa kiudaku udaku kama gazeti la Kiu. Aibu sana kwa kweli
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Kwa mama Anna Kilango,tuone atachukua hatua gani
Kumbe kuna wamama tunawaona wamevaa suti nadhifu wanapita barabarani kumbe kwenye engine hakuna ving'amuzi ? dosalaaale
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,418
Likes
100
Points
160
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,418 100 160
Kaaazi kwelkweli sasa hapa maandali ya gemu bila hicho kionjo inakuwa je..jamaani
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,306
Likes
512
Points
280
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,306 512 280
Wawakekete na tundu ya nyuma basi ili kuzuia hao mabinti kuliwa TiGO na akina kapuyanga mkware!
 
Last edited by a moderator:
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Wawakekete na tundu ya nyuma basi ili kuzuia hao mabinti kuliwa TiGO na akina kapuyanga mkware!
astaghafirulaah kwenu hakuna wakubwa !!!
 
Last edited by a moderator:
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
4,051
Likes
2,664
Points
280
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
4,051 2,664 280
Ritz na msalani ni miongoni mwa waliokamatwa
 

Forum statistics

Threads 1,252,206
Members 482,043
Posts 29,800,473