Maneno ya kumpa mpenzi hisia kali za mapenzi

Maneno ya kumpa mpenzi hisia kali za mapenzi

Maneno bora kuliko yote ni
" Nitume kwa namba ipi? au
" Natuma na ya kutolea babe"
 
Mapenzi ni matamu sana ukipata anayekupenda na kujali hisia zako.

Embu tupunguze kidogo haya mawazo ya nchi yetu maana yamekuwa mengi tulifreshi akili kwa mambo matamu na mazuri ya kimahaba.

  1. Nakupenda zaidi ya unavyoweza kufikiria.
  2. Wewe ni furaha yangu ya kila siku.
  3. Ukiwa mbali nahisi upweke mkubwa.
  4. Unanifanya kuwa mtu bora zaidi.
  5. Macho yako ni nyota zinazoniongoza gizani.
  6. Kila unaponiangalia, moyo wangu hupiga kwa kasi.
  7. Upendo wako ni zawadi kubwa maishani mwangu.
  8. Sitamani chochote zaidi ya kuwa na wewe milele.
  9. Wewe ni sehemu ya moyo wangu isiyoweza kubadilishwa.
  10. Uko moyoni mwangu, mahali ambapo hakuna anayeweza kufika.
11. kiuno chako kigumu kama kesi ya lisu
 
Tunamsiba wewe unaleta mapenzi, mapenzi ni upuuzi tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom