Sakayo
JF-Expert Member
- Sep 10, 2015
- 56,366
- 161,495
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]"Baba usiingize yote", mwisho wa kunukuu
Aki weweee
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]"Baba usiingize yote", mwisho wa kunukuu
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] mpaka matusi tena si ndo harudishi kabisa.Aisee sikumbuki jema lake hata moja.
Hapa nimeshamtumia msg ya matusi mshenzi yule anilipe pesa yangu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Aisee sikumbuki jema lake hata moja.
Hapa nimeshamtumia msg ya matusi mshenzi yule anilipe pesa yangu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ninamaanisha we are EVEN.Unataka kuniambia hajawahi kukufanyia wema wowote mkuu?
Anavyoniogopa sasa, keshatuma msg ya samahani hapa nasubiri muamala.[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] mpaka matusi tena si ndo harudishi kabisa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Aisee sikumbuki jema lake hata moja.
Hapa nimeshamtumia msg ya matusi mshenzi yule anilipe pesa yangu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Jamani yupo wapi saizinipe tu mimba ili unioe,
alinipenda sana yule binti ila ndo vile bahati ya moyo wangu hakua nayo.
Sent using Jamii Forums mobile app
You got dreads?