hyunhah
Member
- Jan 25, 2020
- 63
- 63
Habari wana jamvi.
Pamoja na kuachana na X wangu takribani miaka sita maneno yake yafuatayo na yakumbuka sana
1. Roho uliyokua nayo usidhani kila mtu anayo na itakurudisha nyuma sana.
2. Utakuja kuwa mcha Mungu sana then utakufa
cc, Mshanajr naomba muongozo kiroho kwny kauli hizo mbili.
Pamoja na kuachana na X wangu takribani miaka sita maneno yake yafuatayo na yakumbuka sana
1. Roho uliyokua nayo usidhani kila mtu anayo na itakurudisha nyuma sana.
2. Utakuja kuwa mcha Mungu sana then utakufa
cc, Mshanajr naomba muongozo kiroho kwny kauli hizo mbili.