Mandela kiongozi anayependwa duniani

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,321
2,000
 

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Sep 3, 2010
7,369
2,000
Na wanaoniudhi zaidi ni wale wanaojidai kumlilia wakati wenyewe ndio wa kwanza katika kutenda yale ambayo Madiba aliyapinga..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom