Mandela azushiwa kufa

Humphnicky

JF-Expert Member
Dec 1, 2010
2,045
2,000
Serikali ya Afrika Kusini imekanusha uvumi uliokuwa umeenezwa kwenye mitandao ya kijamii ya facebook na twitter
 

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
32,025
2,000
525065_Madiba20isnt20dead_jpgcd6573bd32f950df37961f72f4789c4e.jpg

Mungu akupe afya njema tata Madiba
 

mchemsho

JF-Expert Member
Jun 8, 2011
3,188
2,000
"tragic failure of leadership" Mandela's comment towards mugabe's regime in 2008 in London
 

Humphnicky

JF-Expert Member
Dec 1, 2010
2,045
2,000
ila si vyema kuzusha kuwa mtu kafa wakati yu hai. Wamwache mpaka pale Mungu atakapo muita kwa wakati wake
 

Amyner

JF-Expert Member
Jul 13, 2011
2,399
2,000
Wengine wanawazushia watu kifo ili wauze magazeti, wapate attention and etc. Lakini in real sense its very inhuman!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom