Manchester City inatoa dozi ya magoli mengi

Manchester City inatoa dozi ya magoli mengi

sitaki kujua nani yupo hme nani yupo away lakini hiyo mechi lazima mkae man city yupo onfire chelsea ya mourinho haina uwezowa kumzuia hata kidogo
Haya pia yalisemwa kwa Barcelona ujue?Unaikumbuka Barsa ilivyokuwa au umesahau?


Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Unazungumzia mpira au mchezo gani?
Sielewi mtu kama huyu kwa nini asipigwe BAN?

Hakuna moderator humu?:ban::ban:

Mshikaji anatumia lugha sio nzuri ata Jana ktk kichwa cha habari cha topic yake aliandika lugha sio nzuri Mods wakarekebisha!

Sasa anaonekana matumizi ya maneno Machafu anapenda!
 
Mkuu Ntuzu; tulia tu..jumatatu si mbali; humu ndani utashangaa watu kama wamehama vilee; SISI TUNATENDA KWANZA KUSEMA BAADAYE; waleteni hao MAN CITY.


Mkuu agosti 8 nimeiweka furaha yng hazarani mapema Kwasababu Najua kabisa Chelsea inakwenda kufanya nini Etihad na pia siku zimeshaisha! Leo ni Ijumaa na j3 sio mbali!

Raha sn ukiwa shabiki Wa Chelsea Kwasababu Hakuna Preshaaaaa!
 
Last edited by a moderator:
plastic fans mlioanza kushabikia mpira juzi ndio mnashabikia timu hizi
 
Mnaweweseka sana nyinyi; mnakumbuka 2008?

Man City 0 - Chelsea FC 6.
Subiri na hao mabeki wako mizigo; wataanguka ovyo siku hiyo.
embu punguza kuandika historia hapa we kama kidume bet!
 
Haya pia yalisemwa kwa Barcelona ujue?Unaikumbuka Barsa ilivyokuwa au umesahau?


Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums



Mi nashangaa Hawa ndugu zetu wamesahau Barcelona ilivyokua moto? Na walisema sn Lkn Mwamba Chelsea na Mou waliuonesha ulimwengu kua wao ni kina nani?

Sio Barcelona tu ata B Munich! Munich mpk kesho hawaipendi Chelsea!

Mnatuletea kelele za Chura hapa au ngoma ya watoto hapa?!!!!

Wasubiri j3 waje waone!

In Chelsea we trust!
 
for what? naimini timu yangu, kocha JM, sihitaji kubet; unabeti kama hujui yatakayotekea; ndo maana wanaita "bahati nasibu"

Najua matokeo;
embu punguza kuandika historia hapa we kama kidume bet!
 
umenena kabisa,mashabiki wa Chelsea,Man city lazima uwena doubt kidogo kama nimashabiki wa kweli wampira au wale waliopenda mpira sababu company inamfanya awehivyo,mimi na jamaa mpaka kesho ni mnazi wa New Castle United na haumtoi....!!

umeanza kuona ligi za nje mwaka gani? usiogope,tv nchi yetu ilianza mwaka gani?
 
plastic fans mlioanza kushabikia mpira juzi ndio mnashabikia timu hizi

jifunze kuwa mkweli na muwazi wa historia ya nchi yetu.mpira wa nje ulianza kuonyeshwa mwaka gani? hata kama ulizaliwa 1920, mpira tumeanza kuangalia wote na tuliozaliwa 1980
 
for what? naimini timu yangu, kocha JM, sihitaji kubet; unabeti kama hujui yatakayotekea; ndo maana wanaita "bahati nasibu"

Najua matokeo;
we ongea tu but j3 lazima tuwawowe....................teh teh teh.
sipati picha mtakavo nywea like watu walioshikwa ugoni!
 
Muda unazidi kukaribia bado masaa karibu 48 watu washuhudie Mourinho akifanya miujiza!
 
Kila wakati ni tabu unapokutana na timu ambazo Mourinho anaongoza'! By J. Navas.

Huyu ni mchezaji Wa city anaijua shughuli kabisa kua ni taabu! Alafu wewe mbongo kutwa unapiga kelele Na kuibeza Chelsea wakati wachezaji wenyewe wanakiri kua ni tabu!
 
Back
Top Bottom