Man City leo tena tunapiga mtu!
eti Barcelona ndo Baba mara Messi sijui ni nini! poa tu ila mjue hatuangalii kama we messi ama neiman!
tutajikaza mpaka kieleweke na wala wajijidanganye watachukua kiulaini!
Man City....we pray for you brooooooooooooooooooooos!
CC;Ntuzu
Bora yako wewe kivipi? kwa kifupi pamoja na upungufu wetu hatujalizwa nyingi kiivyo na see ajabu tungesuluhu kwakua mpaka half time tulikuwa tuko bila bila! we subiri timu yenu icheze na Barcelona ndo uje kunirushia mate hapa!Si bora yng mimi kuliko Wewe!
2 bila tena mna bahati, ilikuwa ni 5 bila, nyambafu.Mashabiki wa Chelsea Mpoooooo! eti sisi The blues hata mngekua the R&B kichapo ni lazima!
CC;paka mbaya Ntuzu twende kazi Agost 8
wamebaatisha mpaka tupungue ndo wafunge!