Vishu Mtata
JF-Expert Member
- Dec 15, 2019
- 21,499
- 46,540
Nakupa ushauri wa kiume unaniita chizi, endelea kutumia hisia kama dada zako uleft group.chizi wewe
Mwanaume tumia akili mingi sio hisia kijana, sawa.?
Nakupa ushauri wa kiume unaniita chizi, endelea kutumia hisia kama dada zako uleft group.chizi wewe
wee bwege tuu hunaakiliNakupa ushauri wa kiume unaniita chizi, endelea kutumia hisia kama dada zako uleft group.
Mwanaume tumia akili mingi sio hisia kijana, sawa.?
Ona ushapigwa ban kisa Manara ambae hakujui kabisa..wee bwege tuu hunaakili