MAN,WIFE and GORILLA.

fundiaminy

JF-Expert Member
Jun 4, 2009
355
51
Man & wife go to Zoo. In
front of Gorilla cage,
man says: Excite him like u do to
me
Wife removes her top, Gorilla goes
crazy.
Man: Tease him more
Wife removes her denims, Gorilla
goes wilder...
Man opens cage, pushes wife in &
say's : now tell him U hv a
Headache & u r not in the Mood...
 

Mbishi SR

Member
Jul 21, 2011
47
4
Man & wife go to Zoo. In
front of Gorilla cage,
man says: Excite him like u do to
me
Wife removes her top, Gorilla goes
crazy.
Man: Tease him more
Wife removes her denims, Gorilla
goes wilder...
Man opens cage, pushes wife in &
say's : now tell him U hv a
Headache & u r not in the Mood...
Hakuna pozi hapo la mood. Fundisho kubwa sana kwa wife. Hatorudia tena kumwambia mwenzake kuwa hayuko kwenye mood.
 

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
11,242
10,068
Ina maana hao wanyama wanaweza kumlala mwanamke Binadamu?
Mbona sisi wanaume Binadamu hatuwatamani wanawake wao Bana?
Wabaki na wanawake wao watuachie wanawake wetu Bana, alaaa!!!
 

Mbishi SR

Member
Jul 21, 2011
47
4
Ina maana hao wanyama wanaweza kumlala mwanamke Binadamu?
Mbona sisi wanaume Binadamu hatuwatamani wanawake wao Bana?
Wabaki na wanawake wao watuachie wanawake wetu Bana, alaaa!!!

Unaandaman au?
Wao (waume kwa wake)nasikia watamu kweli kuliko binadamu!
 

Mr.Professional

JF-Expert Member
Oct 4, 2010
1,582
258
Dawa ya muhuni ni kuwa muhuni zaidi yake mwanamke harudii tena maruhani ya kumwambia hayupo kwenye mood
 

bitimkongwe

JF-Expert Member
Oct 21, 2009
4,741
2,804
Man & wife go to Zoo. In
front of Gorilla cage,
man says: Excite him like u do to me
Wife removes her top, Gorilla goes crazy.
Man: Tease him more
Wife removes her denims, Gorilla goes wilder...
Man opens cage, pushes wife in & say's : now tell him U hv a
Headache & u r not in the Mood...

This is not a joke, ni udhalilishaji wa wake zenu, dada zenu na mama zenu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

1 Reactions
Reply
Top Bottom