Man kutumwa kununua pedi

Man kutumwa kununua pedi

Utoto ndiyo unamsumbua mimi sijaona tatizo ni kama angeniambia nimleteee juice tu.

Hivi huyo mke wake pedi hiyo anavalia wapi? Chooni? Ni mambo ya kawaida sana.
 
Inategemea namna mnaishi nyumbani na culture yenu ikoje. Kuna ambao hawaoni shida, na wengine wanaona ni taboo kabisa mwanaume kuhusika kwa namna yoyote ile katika mambo ya hedhi. Binafsi nadhani wana ndoa wana share so much already, so I can't see why they wouldn't manage that together (so to speak).

Mi naomba uifunge hii thread. Please..
Reason: Haina Kichwa Wala Miguu!
 
Naonga mkono hoja inadhalilisha maana vitu vingine havina kichwa wala miguu au ihamishwe jukwaa.

Nashauri ma-mods waweke jukwaa la Thred za Kipuuzi... Wasizidelete nyuzi,ila watupie kwenye jukwaa hilo..
 
We unasema kununua..mimi ashanielekeza ht kubadilisha hyo pedi kwenye nguo yake..so akienda kuoga minachukua nguo naweka pedi akirudi anavaa tu.
 
We unasema kununua..mimi ashanielekeza ht kubadilisha hyo pedi kwenye nguo yake..so akienda kuoga minachukua nguo naweka pedi akirudi anavaa tu.

if what you say here is true!you are more than a man!so romantic!
 
mm huwa naonaga aibu cjui kwa nini yaan,daaah?eti kwa sauti kabisa nipe pedi tafadhali
 
Unaenda dukani/supermarket kununua mvinyo na vitu vingine vya home. Mkeo anakwambia umnunulie pedi. Utajisikiaje?

wewe mnunulie atakuwa anakupima kama unamjali kweli...... hapo mi ntamnunulia hata sina...
 
Back
Top Bottom