Mamilioni ya wapenzi wa ACT- Mkutano wa Morogoro

Mamilioni ya wapenzi wa ACT- Mkutano wa Morogoro

Hii si hoja mkuu! Chama pekee kilichoanza kwa kishindo nchini ni NCCR mageuzi ya Mrema wengine wote hawakuanza kwa kupata wapenzi na wafuasi kama unavyodhani. Kumbuka hata hawa unaowaonesha kwenye picha wamemeguka toka upinzani hivyo ni hasara kupoteza.

nakubaliana na wewe ila kukua kwa chama cha upinzani inategemeana na jinsi kinavyodeal na serikali si kudeal na chadema
 
Wataendelea kuvuna aibu tu hawa wasaliti,Mwanza tunawasubiri tuwaaibishe!
 
. Hii ndio picha ya Mkutano wao


attachment.php

Mweeeh!!!
 
Chama cha ACT- Tanzania ( Muungano wa Wasaliti na Wachumia Tumbo) maarufu kama Tawi la Lumumba Leo wamefanya Mkutano Morogoro ambao ulihudhuriwa na mamilioni ya wApenzi na wanachama. Hii ndio picha ya Mkutano wao


attachment.php
Mods tafadhari nyuzi kama hizi za kashfa na matusi ziwe zinafutwa. Umati ukiwa mdogo ni sawa, haina haja ya kuwaita watu wasaliti kwa kuwa walikuwa na utashi wao wa kidemokrasia, pia haina haja ya matusi eti wachumia tumbo tawi la Lumumba. Ushauri wangu hii ikiachwa iendelee itachochea chuki miongoni mwa watanzania.
 
Mods tafadhari nyuzi kama hizi za kashfa na matusi ziwe zinafutwa. Umati ukiwa mdogo ni sawa, haina haja ya kuwaita watu wasaliti kwa kuwa walikuwa na utashi wao wa kidemokrasia, pia haina haja ya matusi eti wachumia tumbo tawi la Lumumba. Ushauri wangu hii ikiachwa iendelee itachochea chuki miongoni mwa watanzania.
Kweli mkuki kwa nguruwe! jaribu kupitia post za akina Utaifakwanza na ifweero halafu uje na hiki kinyesi chako!
 
habari ndiyo hiyo
attachment.php
 

Attachments

  • act.jpg
    act.jpg
    28.4 KB · Views: 249
kitu zambarau kama mbeya city...what a joke...
 
dah! uwanja upo full naona, wamejaza mno na watu wamebanana haswa...
 
Nyomi la kufa MTU.
ACT- TZ chama makini cha kupambana na CDM tu.
 
Chadema wamehama kwenye reli,badala ya kupambana na Ccm wanapambana na ACT
 
Back
Top Bottom