Joeli JF-Expert Member Joined Apr 25, 2011 Posts 4,941 Reaction score 3,417 Aug 18, 2012 #1 mambo ya pwani haya lazima uwe makini
RGforever JF-Expert Member Joined Apr 3, 2011 Posts 6,877 Reaction score 5,446 Aug 18, 2012 #2 Ngoja waje wenye Mfungo.
V valid statement JF-Expert Member Joined Sep 18, 2011 Posts 2,855 Reaction score 895 Aug 18, 2012 #3 mwenye mali ni huyo bABU NINI??
Bilionea Asigwa JF-Expert Member Joined Sep 21, 2011 Posts 16,590 Reaction score 28,761 Aug 19, 2012 #5 astafighulilah shekhe wangu.........
M Mrdash1 JF-Expert Member Joined Sep 21, 2010 Posts 1,375 Reaction score 339 Aug 19, 2012 #6 si nasikia hayo ni mambo ya cameron sasa iweje tena yawe ya pwani??
Bigirita Platinum Member Joined Feb 12, 2007 Posts 16,049 Reaction score 7,489 Aug 19, 2012 #7 Mrdash1 said: si nasikia hayo ni mambo ya cameron sasa iweje tena yawe ya pwani?? Click to expand... hahahahahhaaa. . . . Watu wa pwani ndo zao lakini wakikusikia watataka uombe radhi
Mrdash1 said: si nasikia hayo ni mambo ya cameron sasa iweje tena yawe ya pwani?? Click to expand... hahahahahhaaa. . . . Watu wa pwani ndo zao lakini wakikusikia watataka uombe radhi
Abdulhalim Platinum Member Joined Jul 20, 2007 Posts 17,216 Reaction score 3,126 Aug 19, 2012 #8 watu wa pwani hatuchezi pool..usituchanganyie habari..
M Mrdash1 JF-Expert Member Joined Sep 21, 2010 Posts 1,375 Reaction score 339 Aug 19, 2012 #9 Bigirita said: hahahahahhaaa. . . . Watu wa pwani ndo zao lakini wakikusikia watataka uombe radhi Click to expand... Wanang'ata na kupulizia ili wasigundulike!! te te te kwi kwi kwi
Bigirita said: hahahahahhaaa. . . . Watu wa pwani ndo zao lakini wakikusikia watataka uombe radhi Click to expand... Wanang'ata na kupulizia ili wasigundulike!! te te te kwi kwi kwi