Mambo ya michepuko haya unaweza kufariki


Sikuioni kitufe cha like lakini umemaliza yote. Huyo shoga yangu ni bure kabisa. Alikuwa na nafasi ya kumshswishi mume wake afanye anavyotaka yeye badala ya kukimbilia mchepuko. Matatizo hayakimbiwi, matatizo unakabiliana nayo tu. Na tena huyu hata maana ya ndoa haijui, hapo alipo mguu mmoja ndani mguu mmoja nje.

Ujinga mtupu kutoka kwa mwanamke asiyejitambua.

Tiba.

Tiba
 
uyo dada nishamjua ngoja nikamuulize kama kweli
 
huyu ni msomi akili zake ndo vko hv cjuh angekuwa darasa la 7 ingekuwaje?
 
Kwa mtindo ndoa nyingi zitavunjika.Na hii tamaa ya hela itasambaratisha ndoa nyingi.
 
Mtoa mada wa aina hiyo wapo wengiiiii wengine tulishindwa tukaamua kuachia ngazi! Mchepuko si jambo jema ingawa kuachana nalo si jambo jema.
 
Khaaaaaaaaa!!!
Hujui tafsida wewe unaropoka tuu utadhani soro
 
Cyo makosa yako mae ila kuna wanaume n shda yan unaeza mtia teke la mbele kha yan wanaboa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…