Mmawia
JF-Expert Member
- Aug 20, 2013
- 123,261
- 98,288
mkuu hakuna achana na mziki wa HTC tecno atakaa mbali sana
Ila nimegundua tatizo la hTc huwa zinapata sana moto kwa matumizi ya internet muda mfupi
mkuu hakuna achana na mziki wa HTC tecno atakaa mbali sana
inaonesha hujawahi kutumia hiyo phantom
Dogo kuna hii simu screen kubwa aina ya vodafone vodashop inauzwa laki na themanini, nijitose au ninunue huawei. Mbona TECNO hujaitaja inaaminika ?
Mjomba hiyo ni vodafone tablet,nnazo used from southafrica nazgonga kwa 150
mkuu hakuna achana na mziki wa HTC tecno atakaa mbali sana
Asante hapo kwenye RAM umenifunza kitu mkuu, kuna simu nilitaka kuiacha simply ina RAM ya 1GB, kumbe nitainunua sasa
Ila nina swali kuhusiana na hizi Apps: hivi
unavyokuwa nazo nyingi hazitumalizie hizi zetu za internet?? nikiwa namaanisha zinakuwa updated kila wakati mobile data inapokuwa ON