Mambo ya Irene huko Ughaibuni!

Mnyampaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
244
Points
0

Mnyampaa

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
244 0
Tumshukuru Mungu mambo haya kwetu ni nadra sana. Kwa hali tuliyonayo sijui nchi yetu ingekuwa katika hali gani iwapo majanga kama haya yangetukumba
 

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,725
Points
2,000

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,725 2,000
nilijua unamwongelea irene kiwia au ngowi kumbe dhahama duu hii balaa sasa..

nasikia bado kingine kitaitwa chenyewe hurricane Sikujua..
 

Forum statistics

Threads 1,352,840
Members 518,197
Posts 33,067,679
Top