Mambo wafanyayo wanaume yanayokera

Umegeuza maneno....mwanzo ulisema huwezi kumuhudumia mwanamke asiye mke wako...kwan hapa tunaongelea wanaume tunaokutana nao barabarani?

hahaha!! Khantwe hukunielewa bhana!! Nilisema sitahudumia mtu asiyw na future na Mimi. Akiwa mchumba, kwa maana kuwa tayari process zote za kufahaniana na kutoa mahari zimekamilika, hapo sawa. Otherwise nitazidi kuwa kauzu. Hem' fanyeni kazi acheni kutegemea wanaume. Vijana wenyewe wamepigika maisha magumu.
 
Last edited by a moderator:

Nani kasema TUNATEGEMEA? af we mbona kauzu hivyo lol
 
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:

duh!! umefunguka mkubwa....!!!!!!
 
mwanaume mlalamishi simpendiiiii kutoka moyoni
 
mwanaume mlalamishi simpendiiiii kutoka moyoni

Acha kabisaa....wanakeraaa....usipopokea simu mara mbili --------- booonge la gazetiii....mi huwa naona bora mwanaume mkali kuliko mlalamishi....yan kitu kidogo atalalamika hadi kero...
 
Nani kasema TUNATEGEMEA? af we mbona kauzu hivyo lol
mngekuwa sio tegemezi msingelalama na pesa zisizo zenu, after all hao ni mahawara tu wala hamjaolewa....
.. Mie asili yangu ukauzu.
 
mngekuwa sio tegemezi msingelalama na pesa zisizo zenu, after all hao ni mahawara tu wala hamjaolewa....
.. Mie asili yangu ukauzu.

Halafu....kwenye huu uzi umeliona hilo la pesa tu? Mbona yapo na mengine?
 
Acha kabisaa....wanakeraaa....usipopokea simu mara mbili --------- booonge la gazetiii....mi huwa naona bora mwanaume mkali kuliko mlalamishi....yan kitu kidogo atalalamika hadi kero...

awe mkali ni sawa pia kwangu ila tu mkono wake na mwili wangu visiwe na mahusiano kwa kweli. kupigana awaachie wakurya
 
umeona eeh?wakizikamata tu ni pombe na kubadilisha wanawake hamna mambo ya maendeleo,na hizo baby tuma picha,baby uko wapi?baby unafanya nini?baby uko na nani?basi niweke kwenye wallet kabisa
 
umeona eeh?wakizikamata tu ni pombe na kubadilisha wanawake hamna mambo ya maendeleo,na hizo baby tuma picha,baby uko wapi?baby unafanya nini?baby uko na nani?basi niweke kwenye wallet kabisa,na hivi vitambi vya bia na nyama choma ndivyo vinawafanya kuwa wavivu
 
Mke mwema daima huwezi kuona anaropokaropka matatizo ya ndoa yake kwa kila mtu NEVER. Hao aliowataja kuwa wanalalamika hamna mke hapo.

yah!!! ni kweli kabisa unajua yeye anafananisha wake na makapeti''''
 
mengi ni kweli kabisa, lakini nanyi muache kubweteka na kujisahau mno... miss chagga

Pesa tuzitafute wote...italeta heshima.
 
Last edited by a moderator:
Tatizo la binadamu huwa hamtaki kukubaliana na ukweli. Najua ngumu kumesa ila huo ndo ukweli hahahahah....poleee

ohoooops utafikiri sio wewe ndo mana kaka zangu wa ki real life nawapa majukumu yangu kibao kabla hawajaoa wananikatia pocketmoney ya kutosha najua wakioa mambo yatakuwa si mambo tena lol
 
ohoooops utafikiri sio wewe ndo mana kaka zangu wa ki real life nawapa majukumu yangu kibao kabla hawajaoa wananikatia pocketmoney ya kutosha najua wakioa mambo yatakuwa si mambo tena lol

Hahahaha kaka akushaoa si wako tena.....kama hukumtumia alipokuwa hajaoa ndo umechelewa hivyooo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…