tamimusalim
JF-Expert Member
- Jun 17, 2014
- 1,822
- 501
- Thread starter
- #21
ujue mkuu sijakuelewa nini maana yako ,ujue umeanza mbali sana au akili yako sio nzuri mkuu?abdalah=dula
ujue mkuu sijakuelewa nini maana yako ,ujue umeanza mbali sana au akili yako sio nzuri mkuu?abdalah=dula
hana maana uyo kaka yako cha msingi tafuta mtu mwenye bata au mbuzi alafu badilishana nae, yeye mpe uyo kaka yako mlevi alafu wewe chukua bataWakati kwenye umri wa miaka 32 ndio jamaa anatangazwa billionea kaka yangu ndio anatangazwa kuwa mlevi MMBWA.....
sasa si hivyo umeshawajuaBill & Bob ni waanzilishi wa Alcoholics Anonymous
hana maana uyo kaka yako cha msingi tafuta mtu mwenye bata au mbuzi alafu badilishana nae, yeye mpe uyo kaka yako mlevi alafu wewe chukua bata
Aliwahi kufungwa jela kwa kosa gani na kwa mda gani?
abdalah=dula
Hiyo number 9 hana tofauti na mimi
kwa wewe yeyote aliye na zaidi ya miaka 32 ..una hali gani kiuchumi sasa hivi? ha ha ha ha ha ha ha ha ha
Tafakari...chukua hatua..hakielimuuu
nb: mi sijafika 32 bado.
Usishangae huyo wa 35, kuna jibaba hapa mtaani lina karibia 40 linaomba 100, mara 200 eti akachangamshe kichwa na pure..Hili Kweli Ni Tatizo Mkuu Unakutana Na Kijana Anachezea 35 Lakini Hana Hata Kitanda Achilia Mbali Mtoto, Bado Anakula Kwa Mzazi Wake Sio Mtu Wa Kununua Hata Sabuni. Lakini Wenzetu Miaka 19 Kameshatusua. KIUKWELI INASIKITISHA.
Usishangae huyo wa 35, kuna jibaba hapa mtaani lina karibia 40 linaomba 100, mara 200 eti akachangamshe kichwa na pure..
yaani ulichosema sawasawaHili Kweli Ni Tatizo Mkuu Unakutana Na Kijana Anachezea 35 Lakini Hana Hata Kitanda Achilia Mbali Mtoto, Bado Anakula Kwa Mzazi Wake Sio Mtu Wa Kununua Hata Sabuni. Lakini Wenzetu Miaka 19 Kameshatusua. KIUKWELI INASIKITISHA.
shaka gani sasa mkuu tusiwe watu wa kubisha tu hata kama mambo si ya kubishaGazeti linanitia mashaka
Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
kwenye imani yake yeye si mkatoriki bari ni sda ndie anae fadhili kuhubiri kwa satellaite kwa sda