Mambo matatu muhimu ya kuzingatia katika maisha ya mjini


MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,053
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,053 1,225
1.chakula, 2.mahali pa kulala na 3.kuvuka barabara. Tupia mengine kama yapo.... Twende kazi sasa
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,167
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,167 2,000
........................then
in the bed.................Kulala au siyo B">Madame
B
?
Inategemea mpenzi,
Ukiwa alone utago on Bed, but mkiwa na mnunuzi hiyo ni hakuna kulala bila kulipa deni.
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,167
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,167 2,000
hili ndilo lilikuwa jambo muhimu la kwanza....sijui kasahauje....
Namshangaa Director kasahauje....!!!!!!.
Kilauri ndo mpango mzima firstly, secondly ndo hayo aliyosema.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,197
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,197 2,000
Namshangaa Director kasahauje....!!!!!!.
Kilauri ndo mpango mzima firstly, secondly ndo hayo aliyosema.
hivi bila kilauri...mhimili ungeihimili dunia kweli.....?tungepataje majira ya mvua.....?.....milky way ingekuwepo?.....hebu aache hizo bana......
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
Preta sasa sky lounge weekend hii niaje aise mpango mzima
Maana Erickb52 kashachukuliwa na upepo wa unga ltd wa akina Filipo haonekani viwanja
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,167
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,167 2,000
hivi bila kilauri...mhimili ungeihimili dunia kweli.....?tungepataje majira ya mvua.....?.....milky way ingekuwepo?.....hebu aache hizo bana......
Nashanga.
Vp sasa Preta ule mpango wetu?
Utajifanya umeusahau.
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
w/end hii nitakuwepo jimbo la uchaguzi....ila vijana wataendelea kula duck pale.......
Hhhhh ngoja niende kijijini kwangu Hungumalwa kama weekend hii hutakuwepo basi sina hamu na pale tena Preta
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,927
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,927 2,000
Ukija mjini lazima ukutane na haya:
1. Watu kujilundika kwa meza za muuza magazeti, halafu wakitoka hapo ni wengi wa habariii kama wamesoma habari nzima....
2. Karibia kila raia anamiliki Nokia Tochi ili kujiepusha kuibiwa BB, Samsung, iPhone nyakati za usiku au purukushani....
3. Daladala huwa haijai kwani sio ndoo ya maji, na wakati wowote inaweza kubadili ruti....
4. Hakuna muda maalumu wa kufungua au kufunga baa....
5. Karibia kila mwanamke anavaa suruali, haya mambo kijijini hakuna kabisaaaa...
6. Mjini huwezi kushuhudia nywele za mwanamke ng'oo maana huwa wanavaa nywele za MAITI wa KIHINDI na KIARABU...
7. Ndio sehemu pekee wanawake wanamili VIRIBA TUMBO...

Niendeleeeee???
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Preta sasa sky lounge weekend hii niaje aise mpango mzima
Maana Erickb52 kashachukuliwa na upepo wa unga ltd wa akina Filipo haonekani viwanja
mbona nipo hapa viwanja vya nmc?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,285,555
Members 494,670
Posts 30,866,692
Top