Mambo au makundi ambayo hayajawahi kufikia muafaka hapa JF


Mwananchi B

Mwananchi B

Senior Member
Joined
May 23, 2013
Messages
153
Likes
88
Points
45
Mwananchi B

Mwananchi B

Senior Member
Joined May 23, 2013
153 88 45
Katika pitapita zangu hapa JF naona kuna mambo au makundi ambayo hayajawahi kupata muafaka au pande mbili, tatu au zaidi ya hizo kukubaliana na kuwa upande mmoja. Na kuna uwezekano haya mambo au makundi yasije pata muafaka kabisa.

Baadhi ya hayo mambo Ni

1. Wanaoamini Uwepo wa Mungu Vs Wasioamini uwepo wa Mungu

2. Watumiaji wa IOS Vs Watumiaji wa Android

3. Wapenda FIFA Vs Wapenda PES

4. Wapenda Tecno Vs Wapenda Samsung na Iphone ( Hawa huwa wanaungana linapokuja suala la Tecno)

5. Wanaovutiwa na Wanawake weusi Vs Wanaovutiwa na wanawake weupe.

6. Wale wazee wa Semi trailer Vs Wazee wa English figure.

7. Wapenda Cdm Vs Wapenda Ccm

8. Wapenda Simba Vs Wapenda Yanga.

9. Wanaoamini kupiga pesa lazima utoke jasho haswaa Vs Wanaoamini Si lazima utoke jasho haswaa ndo upige pesa

10. Chaputa Vs The rest

11. Wale wa Udsm Vs Wale wa Teku na wengineo

12. Uzuri wa Dar es Salaam Vs Uzuri wa Nairobi

13. Wazee wa Gambe Vs Wazee wa Fanta Orange

14. Wanaume wa Dar Vs Wanaume wa Mkoa

15. Wale wanaopenda mwanaume kwa bed Vs Mwanaume ni Pesa ( Ila hapa hali ikiendelea hivi, kuna Hatari ukabaki upande mmoja tu)

16....

17....


Ongezea mengine hapo..............
 
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
4,034
Likes
5,591
Points
280
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
4,034 5,591 280
Mkuu unataka tuongezee afu tutapata nini in return?
mbona kama umeuchezea muda wako huu wa kulala kuandika ujinga kama huu?
pumzika ili ufikirie kuhusu kesho utaianza vipi..
 
USSR

USSR

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
2,098
Likes
1,955
Points
280
Age
28
USSR

USSR

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
2,098 1,955 280
wale tundu na siasa za kupatia mlo na ujanjaujanja za ukawa vs sisi wa taifa letu,rais wetu jpm na maendeleo
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
19,644
Likes
43,619
Points
280
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
19,644 43,619 280
Inabidi ichezwe mechi ya kirafiki kati ya Mgeni Vs Faiza fox, Gavana etc maaana hawa ukiwakuta kwenye mambo ya dini utapasuka mbavu vijembe vyao

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
23,805
Likes
53,492
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
23,805 53,492 280
Jiwe vs mlima (lissu)
 
Mwananchi B

Mwananchi B

Senior Member
Joined
May 23, 2013
Messages
153
Likes
88
Points
45
Mwananchi B

Mwananchi B

Senior Member
Joined May 23, 2013
153 88 45
Mkuu unataka tuongezee afu tutapata nini in return?
mbona kama umeuchezea muda wako huu wa kulala kuandika ujinga kama huu?
pumzika ili ufikirie kuhusu kesho utaianza vipi..
Aisee
 
M

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
8,828
Likes
13,834
Points
280
M

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
8,828 13,834 280
Mkuu unataka tuongezee afu tutapata nini in return?
mbona kama umeuchezea muda wako huu wa kulala kuandika ujinga kama huu?
pumzika ili ufikirie kuhusu kesho utaianza vipi..
๐Ÿ‘Š๐Ÿ‘Š๐Ÿ‘Š๐Ÿ‘Š๐Ÿ‘Š
 
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2013
Messages
7,876
Likes
13,628
Points
280
Age
25
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2013
7,876 13,628 280
Mkuu unataka tuongezee afu tutapata nini in return?
mbona kama umeuchezea muda wako huu wa kulala kuandika ujinga kama huu?
pumzika ili ufikirie kuhusu kesho utaianza vipi..
mbona povu?
 
N

NONIYANG'WAKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
839
Likes
945
Points
180
N

NONIYANG'WAKA

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
839 945 180
vipanga shuleni

wahaya vs wachaga.


nb. nilishawagegeda wote
 
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
4,388
Likes
4,657
Points
280
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
4,388 4,657 280
Mkuu unataka tuongezee afu tutapata nini in return?
mbona kama umeuchezea muda wako huu wa kulala kuandika ujinga kama huu?
pumzika ili ufikirie kuhusu kesho utaianza vipi..
Bro unayachukulia maisha serious kana kwamba tunaishi milele.
 

Forum statistics

Threads 1,262,319
Members 485,560
Posts 30,120,637