Mambo ambayo uyajui kuhusu meli ya RMS TITANIC

Mambo ambayo uyajui kuhusu meli ya RMS TITANIC

Ila wamejua kutuongopea.eti walinzi walikuwa wako bize kuwaangalia jack na rose.wakajisahau kushtuka mwamba huu hapa.
ha ha nadhan pale walitaka kunogesha kwasababu hakuna ushaidi unaosema kwanini walichelewa kuona ule mwamba
 
kuna replica ya hii meli ya titanic inazinduliwa mwakani... inafanana kwa kila kitu
 
usiende mbali historia ya kilwa tu.kwamba ulikuwa mji mkubwa sana hata kuwa dola iliyo tumika sehemu kubwa upande wa afrika.na hata wafanya biashara wakubwa walifikia kilwa .lakini leo kilwa ni kama jina
 
usiende mbali historia ya kilwa tu.kwamba ulikuwa mji mkubwa sana hata kuwa dola iliyo tumika sehemu kubwa upande wa afrika.na hata wafanya biashara wakubwa walifikia kilwa .lakini leo kilwa ni kama jina
duuuh
 
Asante sana mkuu! Information nzuri kweli... Unajua wengi wetu tunafurahia tu movie ya titanic ila nikifikiria sasa kua watu wengi hivyo walipoteza maisha, inauma sana...

Yaani hiyo Mv Bukoba ata sijui ilikuaje... Hatuna utamaduni wa kutunza historia. Sijui kwanini watanzania hawachukui fursa ya kutengeneza movies za matukio kama MV bukoba, vita na Uganda!!! Tungeuza sana...
 
Ukiangalia ile movie, huwezi kukumbuka upupu wa Bongo movie
haha na ile movie ni kat ya movie zilizotumia bajet kubwa sana dunian($200 milion) na iliingiza mapato makubwa sana (zaid ya $2 bilion yaliyoonga dunian kwa mda mrefu kabla ya movie ya avatar kuja kuvunja rekod hyo...na movie zote hzo zimedirectiwa na direct mmoja ambae ni james cameroon na zimempatia heshima kubwa sana ndani ya holywood
 
haha na ile movie ni kat ya movie zilizotumia bajet kubwa sana dunian($200 milion) na iliingiza mapato makubwa sana (zaid ya $2 bilion yaliyoonga dunian kwa mda mrefu kabla ya movie ya avatar kuja kuvunja rekod hyo...na movie zote hzo zimedirectiwa na direct mmoja ambae ni james cameroon na zimempatia heshima kubwa sana ndani ya holywood
Halafu hawa wa udaku wa bongo movie wanatumia bajeti ya milioni moja tu wanatulazimisha tununue gesi zao hizi
 
Asante sana mkuu! Information nzuri kweli... Unajua wengi wetu tunafurahia tu movie ya titanic ila nikifikiria sasa kua watu wengi hivyo walipoteza maisha, inauma sana...

Yaani hiyo Mv Bukoba ata sijui ilikuaje... Hatuna utamaduni wa kutunza historia. Sijui kwanini watanzania hawachukui fursa ya kutengeneza movies za matukio kama MV bukoba, vita na Uganda!!! Tungeuza sana...
ni kwel mv bukoba tunaijua kwa ufinyu wakat ajali hyo ilitokea miaka ya 1996 hv yan inaweza kuwa na miaka 20 tu toka ajali lakn titanic imetokea zaid ya miaka 100 na wabongo wengi wanaijua kuliko hata hii mv bukoba ya juz juz tu
 
Sababu za kuzama kwa titanic zina utata mwingi na haikugonga mwamba kwa makosa ila ulikuwa ni mpango mahususi kwa ajili ya kuondoa kundi flan la watu walikuwa na nguvu kipesa ila walikuwa kikwazo cha watu wengine kufanya mambo flani, lakini kuna tafiti zimefanyika kunzia sababu za kutengeneza hiyo meli, mwenendo wa safari zake na hadi mwisho wake.

Ukitizama baadhi ya documentaries zionaonyesha kwamba ile meli ilitengenezwa ili kuwaua matajiri waliokuwa kikwazo cha uanzishaji wa federal reserve of America. Na baada ya kufanikiwa kuwaua mpango ukaenda sawa na Federal reserve ikaanzishwa pamoja na mambo mengine lukuki.
Conspiracy theory... hata September 11 inasemwa ilifanywa na wamarekani wenyewe ili ku-enforce new world order
 
Ahsante nimejifunza mengi kupitia Uzi huu
 
ilibidi nirudi juu nicheki je ni barafu manake yeye bana huleta vitu vya kuaminika
 
Hii ajali Mbona kama ina kitu nyuma ya pazia[emoji24][emoji24][emoji24]....

wamekufa elfu wanapatikana 300>
imekuja kupatikana miaka73 mbele


ila kama kuna aliepanga, Mungu ana moto wake spesho[emoji24][emoji24]
 
Back
Top Bottom