Yaah nikwel kuna sintofaham nyingi sanaSababu za kuzama kwa titanic zina utata mwingi na haikugonga mwamba kwa makosa ila ulikuwa ni mpango mahususi kwa ajili ya kuondoa kundi flan la watu walikuwa na nguvu kipesa ila walikuwa kikwazo cha watu wengine kufanya mambo flani, lakini kuna tafiti zimefanyika kunzia sababu za kutengeneza hiyo meli, mwenendo wa safari zake na hadi mwisho wake.
Ukitizama baadhi ya documentaries zionaonyesha kwamba ile meli ilitengenezwa ili kuwaua matajiri waliokuwa kikwazo cha uanzishaji wa federal reserve of America. Na baada ya kufanikiwa kuwaua mpango ukaenda sawa na Federal reserve ikaanzishwa pamoja na mambo mengine lukuki.
sawq mkuu lakin hyo ipo nyuma ya pazia lakin ulifuatilia vyanzo mbali mbali zinasema wakiookolewa wengi ni first na second class na ndo walikuwa matajiri..third class wengi walofungiwa mara ya kwanza ndo ikasababisha wengi wao kufaSababu za kuzama kwa titanic zina utata mwingi na haikugonga mwamba kwa makosa ila ulikuwa ni mpango mahususi kwa ajili ya kuondoa kundi flan la watu walikuwa na nguvu kipesa ila walikuwa kikwazo cha watu wengine kufanya mambo flani, lakini kuna tafiti zimefanyika kunzia sababu za kutengeneza hiyo meli, mwenendo wa safari zake na hadi mwisho wake.
Ukitizama baadhi ya documentaries zionaonyesha kwamba ile meli ilitengenezwa ili kuwaua matajiri waliokuwa kikwazo cha uanzishaji wa federal reserve of America. Na baada ya kufanikiwa kuwaua mpango ukaenda sawa na Federal reserve ikaanzishwa pamoja na mambo mengine lukuki.
Inavyosemekana wameijengea fremivi hawajafanikiwa kuitoa huko chini ya bahari
Conspiracy theoriesSababu za kuzama kwa titanic zina utata mwingi na haikugonga mwamba kwa makosa ila ulikuwa ni mpango mahususi kwa ajili ya kuondoa kundi flan la watu walikuwa na nguvu kipesa ila walikuwa kikwazo cha watu wengine kufanya mambo flani, lakini kuna tafiti zimefanyika kunzia sababu za kutengeneza hiyo meli, mwenendo wa safari zake na hadi mwisho wake.
Ukitizama baadhi ya documentaries zionaonyesha kwamba ile meli ilitengenezwa ili kuwaua matajiri waliokuwa kikwazo cha uanzishaji wa federal reserve of America. Na baada ya kufanikiwa kuwaua mpango ukaenda sawa na Federal reserve ikaanzishwa pamoja na mambo mengine lukuki.
pandisha video tuone ipoje aiseee huko chiniInavyosemekana wameijengea frem
Kaweka picha y zaman xana kabla hawajaijengea frempandisha video tuone ipoje aiseee huko chini
Vya mpira wa miguuUmesema ilikuwa kubwa kama viwanja 2 vya nn hapo hujamalizia
Poor theories! Sio kila kitu ni conspiracy jamani!Sababu za kuzama kwa titanic zina utata mwingi na haikugonga mwamba kwa makosa ila ulikuwa ni mpango mahususi kwa ajili ya kuondoa kundi flan la watu walikuwa na nguvu kipesa ila walikuwa kikwazo cha watu wengine kufanya mambo flani, lakini kuna tafiti zimefanyika kunzia sababu za kutengeneza hiyo meli, mwenendo wa safari zake na hadi mwisho wake.
Ukitizama baadhi ya documentaries zionaonyesha kwamba ile meli ilitengenezwa ili kuwaua matajiri waliokuwa kikwazo cha uanzishaji wa federal reserve of America. Na baada ya kufanikiwa kuwaua mpango ukaenda sawa na Federal reserve ikaanzishwa pamoja na mambo mengine lukuki.
ndio mkuu...angalia zile picha vizuri mkuuHivi ni kweli nayo ilikatika vipande viwili?
asante mkuuBig up mkuu, Kazi nzuri