Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mamamkwe ananichanganya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rev J, Dec 1, 2011.

  1. R

    Rev J Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeoa ninaishi na mke wangu,mama wa mke wangu amekuwa akimshinikiza mke wangu kuivunja ndoa yetu hadi ananipigia cm na kuanza kunifokea kisa eti tuligombana siku moja.Lakini mimi nimekuwa nikimwambia hakuna mteremko kwenye ndoa,pia namkumbusha kuwa ndoa yetu tulifunga kanisani sasa mbona unataka kuivunja na pia tulisuluhishwa na ndugu wa pande zote akiwepo na Mchungaji.Pia huyu mamamkwe imefikia hatua ya kuingilia maamuzi ya ndoa yetu kwa kuingilia mipangoyetu.Sasa najiuliza pengine anafanya hivyo kwa sab
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 28,012
    Likes Received: 6,887
    Trophy Points: 280
    mama mkwe anataka mgawane mali. Dawa ni kung'ang'ania ndoa mwanzo mwisho
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,533
    Likes Received: 19,070
    Trophy Points: 280
    Okaay...and then what?
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kuchanganywa/kuingiliwa mambo ya ndoa na mamamkwe ni ishara ya udhaifu mkubwa mwanaume alionao
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,940
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtokee kama vipi
     
  6. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mama mkwe wako kaolewa?
     
  7. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Anataka kumnadi mwanae kwa njemba nyngne! bila shaka mamkwe uyo ni wa mjin!
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,540
    Likes Received: 1,256
    Trophy Points: 280
    mambo hayo,soon utagawana mali na mkeo.
     
  9. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kunakitu anataka huyo sema anashindwa kunyoosha maelezo
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,715
    Likes Received: 3,602
    Trophy Points: 280
    tatizo lipo kwa mkeo, mama mkwe anajuaje mipango yenu? mliopanga mume na mke? kwa nini mipango yenu isiwe kati yako wewe na mkeo tu bila mtu wa 3 kujua? huna haja ya kupanic just ignore her, uzuri anakupigia simu, kama simu yako ina uwezo wa kumblock mblock tu heri nusu shari kuliko mama mkwe mshari
     
  11. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,411
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Pole sana Rev, ongea na mkeo kuhusiana na hilo suala la mamamkwe kuingilia ndoa yenu na umwambie ya kuwa hujapendezwa nalo. Pia msisitize ya kuwa maongezi/vitendo vyenu libaki siri kati yenu tu na sio hadi watu wengine wa nje wajue.

    :A S 465:Kama una tabia ambazo hazipendi mkeo jaribu kujirekebisha kwani haipendezi wanandoa kusuluhishwa mara kwa mara, ipo siku ndugu au wachungaji watachoka kusuluhisha ndoa yenu. Mjaribu kujirekebisha kwenye kasoro zenu.:A S 465:
     
  12. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,761
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kama vp amtokee amwambie aache kuingilia ndoa ya mtoto wake. au mdau ulikuwa una maana nyingine (hapo kwenye rangi
     
  13. v

    valid statement JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Ndoa nyengine zina tabu sana.
     
  14. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,081
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 0
    huo ugomvi mliosuluhisha ulikuwa ni wa nn ,isije ikawa ulikuwa na mke mwingine?
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,843
    Likes Received: 2,044
    Trophy Points: 280
    their wedding,your marriage
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,704
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Ndoa ni kitu cha watu wawili...akiingilia mtu yeyote katikati, the whole thing becomes too crowded. Labda mzee mama mkwe ana mambo mengine anayotaka zaidi ya haya unayoyasema. Matatizo yenu ni madogo kiasi hicho? It does not sound well too me
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwenu wewe umeoa mke au mama mkwe? Mueleweshe mkeo kuwa ndoa ni wewe na yeye, mama mkwe mpotezee!
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,391
    Likes Received: 2,200
    Trophy Points: 280
    mama mkwe,
    du na sisi tumezidi eti eeh,
    inabidi tujirekebishe sasa.
     
  19. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama mama mkwe analipalipa na yeye muombe maana inaonekana anatamani kutake over! mi jimama mingine hovyo sana na ina kera sana......
     
  20. p

    pansophy JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 248
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Pengine haujamalizia kutoa mahari ndo maana mkweo kawa mbogo.
    Mama mkwe amekuja kutembea au ndio umeoa wote wawili? Kama vipi mrudishe kwake
     
Loading...