Mama ni mara 3 bora zaidi kuliko baba

Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
19,743
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
19,743 2,000
Ilhali baba huyo huyo ana hangaika usiku mchana. .Jua kali .Masika kuhakikisha Mama na mwana wana ishi katika maisha Mazuri na salama. ...Sometimes huwa baba anatafuta riziki katika mazingira hatarishi yanayo weza kuondoa hata uhai wake lakini he doesn't care anachojali yeye ni kuona anafanikisha dhamira ya familiar yake kupata mahitaji yote ya lazima na Yale ya ziada

Aise hebu mtuache kidogo ama mtupatie heshima yetu inavyo stahiki -maana huwa hamjui tabu ambazo huwa tuna pitia Katika utafutaji '
Na wangekuwa na namna nyingine ya kupata mimba nadhani ingekuwa mbaya zaidi
 
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
10,480
Points
2,000
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
10,480 2,000
Ilhali baba huyo huyo ana hangaika usiku mchana. .Jua kali .Masika kuhakikisha Mama na mwana wana ishi katika maisha Mazuri na salama. ...Sometimes huwa baba anatafuta riziki katika mazingira hatarishi yanayo weza kuondoa hata uhai wake lakini he doesn't care anachojali yeye ni kuona anafanikisha dhamira ya familiar yake kupata mahitaji yote ya lazima na Yale ya ziada

Aise hebu mtuache kidogo ama mtupatie heshima yetu inavyo stahiki -maana huwa hamjui tabu ambazo huwa tuna pitia Katika utafutaji '
Kilichopo kichwani mwangu na kwako tofauti... Huwezi kunielewa uwe na siku njema
 
DsmicSound

DsmicSound

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2015
Messages
1,073
Points
2,000
DsmicSound

DsmicSound

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2015
1,073 2,000
Mama hawezi kuwa Sawa na baba...

Mama.. Anakuweka miezi tisa tumboni(baba hawezi)
Mama... Anakuzaa kwa uchungu (baba hawezi)
Mama... Anakulea mpaka unakuwa na kukunyonyesha.... Halali atakesha na wewe pindi baba anakoroma mama anahangaika kubembeleza mtoto
Hapo huwezi kusema baba na mama ni Sawa huwezi
Ndio hizo daraja 3 alizopewa mama na Allah...MAMA ALIBEBA MIMBA PEKEE YAKE BILA YA MSAADA WA BABA...

AKAZAA KWA UCHUNGU BILA YA MSAADA WA BABA...WANADHANI HATA OPERESHENI SIO KUZAA KWA UCHUNGU...MATESO ANAYOYAPATA MAMA KATIKA KUKILEA KIDONDA SIO YA KITOTO...

AKALEA NA KUNYONYESHA MTOTO BILA MSAADA WA BABA...

BABA KAMALIZIA MALEZI BAADA YA KUNYONYA...

SASA WATU WANALETA UACTIVIST KWENYE FACT
 
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
10,480
Points
2,000
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
10,480 2,000
Nimeona nikae kimya sababu naona Kuna mmoja kaamua kunitusi kabisa nimeshangaa sana
Ndio hizo daraja 3 alizopewa mama na Allah...MAMA ALIBEBA MIMBA PEKEE YAKE BILA YA MSAADA WA BABA...

AKAZAA KWA UCHUNGU BILA YA MSAADA WA BABA...WANADHANI HATA OPERESHENI SIO KUZAA KWA UCHUNGU...MATESO ANAYOYAPATA MAMA KATIKA KUKILEA KIDONDA SIO YA KITOTO...

AKALEA NA KUNYONYESHA MTOTO BILA MSAADA WA BABA...

BABA KAMALIZIA MALEZI BAADA YA KUNYONYA...

SASA WATU WANALETA UACTIVIST KWENYE FACT
 
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
823
Points
1,000
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
823 1,000
Sijui umelishwa sumu gani,si muda mtaanza kuwakana baba zenu waliowatoa kwenye viuno vyao
 
Mwanambugulu

Mwanambugulu

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
501
Points
1,000
Mwanambugulu

Mwanambugulu

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
501 1,000
Mama hawezi kuwa Sawa na baba...

Mama.. Anakuweka miezi tisa tumboni(baba hawezi)
Mama... Anakuzaa kwa uchungu (baba hawezi)
Mama... Anakulea mpaka unakuwa na kukunyonyesha.... Halali atakesha na wewe pindi baba anakoroma mama anahangaika kubembeleza mtoto
Hapo huwezi kusema baba na mama ni Sawa huwezi
Sasa hii si ndio kazi yake? Asipofanya hivi unataka afanye nani?
Kama baba anatimiza majukumu yake basi ni sawa tu na mama wote wana nafasi sawa pia hata mama asietimiza majukumu yake pia nae ni mpuuzi tu
 
Jokajeusi

Jokajeusi

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2018
Messages
3,525
Points
2,000
Jokajeusi

Jokajeusi

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2018
3,525 2,000
Sheria inasema; Waheshimu Baba na mama yako ili siku zako zipate kuwa nyingi katika nchi upewayo na Bwana Mungu wako. Hiyo ndio sauti ya Mungu.

Hayo mengine ni maoni ya Muhamed ambayo ni kama maoni ya mtu yeyote kama wewe au mimi.
 
fogoh2

fogoh2

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
2,463
Points
2,000
fogoh2

fogoh2

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
2,463 2,000
mtume alijibu ovyo sana maana kaulizwa kati ya wazazi wawili ,alivyojibu mwa kwanza mama ina maana aliyebaki ni huyo wa pili sasa akisema tena mama halafu tena mama ina maana kuna wazazi wanne mama watatu na baba mmoja .
 
fogoh2

fogoh2

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
2,463
Points
2,000
fogoh2

fogoh2

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
2,463 2,000
Mama hawezi kuwa Sawa na baba...

Mama.. Anakuweka miezi tisa tumboni(baba hawezi)
Mama... Anakuzaa kwa uchungu (baba hawezi)
Mama... Anakulea mpaka unakuwa na kukunyonyesha.... Halali atakesha na wewe pindi baba anakoroma mama anahangaika kubembeleza mtoto
Hapo huwezi kusema baba na mama ni Sawa huwezi
hata ng"ombe anaweka mtoto tumboni na anatandikwa fimbo tu
 
Lucky Star

Lucky Star

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2017
Messages
794
Points
1,000
Lucky Star

Lucky Star

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2017
794 1,000
Si kweli, labda kama majibu/hoja hizo zitatolewa na akina mama wenyewe ili kujitibu syndrome ya udhaifu wanaohisi kuwanao ingawa si kweli wadhaifu.

Mama bila support ya baba, mimba kwake ni msalaba.

Angalia ni akina baba wangapi wanahangaika kuhakikisha familia zao zinaishi maisha ya kukidhi mahitaji kulingana na hali halisi ya familia husika. Hapa haihusiani na akina baba ambao hawatimizi wajibu wao(kwani hata mama wa hivyo wapo pia).

Namna gani baba wanahangaika kuhakikisha familia ziko salama.
Vinginevyo, malezi ya utotoni kwenye familia nyingi yamejaa makosa yanayopelekea kuwabagua wazazi.

iAdios!
 

Forum statistics

Threads 1,315,271
Members 505,171
Posts 31,852,067
Top