Zamaulid
Platinum Member
- May 25, 2009
- 20,279
- 16,681
Kwa hiyo asihame?Acha kumshauri ujinga
Kwa hiyo asihame?Acha kumshauri ujinga
kwa hiyo tukusaidieje junya weweKatika hali isiyo ya kawaida mama mwenye nyumba ananifwata chumbani kuniuliza mambo yasiyo ya maana hata. Mara aje atake nim’badilishie lock ya simu yake, mara anasema macho hayaoni vizuri nimuwekee vocha, mara aje kuniomba nimtafutie namba kwenye simu wakati kuna mpangaji mwingine wa kike chumba cha jirani sioni akimsumbua. Tatizo mimi namuheshimu kama mama yangu japo yeye kidogo hana umri wa mama angu.
KamaKwa hiyo asihame?
ungeangalia post zake wala usingemtetea anyway kama alimaanisha unachomaanisha it's okKwa hiyo asihame?
Hehhhehe kama ni me?Wewe ni ke au me???
Kama
ungeangalia post zake wala usingemtetea anyway kama alimaanisha unachomaanisha it's ok
Na hizi mambo zimeshamili sana huko pwan!Mwanzo wa kuwa baba mwenye nyumba
hahahhahahahhahaAcha kumshauri ujinga
Ww msaidie tu km anavosemaKatika hali isiyo ya kawaida mama mwenye nyumba ananifwata chumbani kuniuliza mambo yasiyo ya maana hata. Mara aje atake nim’badilishie lock ya simu yake, mara anasema macho hayaoni vizuri nimuwekee vocha, mara aje kuniomba nimtafutie namba kwenye simu wakati kuna mpangaji mwingine wa kike chumba cha jirani sioni akimsumbua. Tatizo mimi namuheshimu kama mama yangu japo yeye kidogo hana umri wa mama angu.
Nialike mwishoni mwa wiki nine nikutembelee halafu umwite aje asalimie mgeni, akishafika tu unaniachia uwenyekiti Wa kikao, na wewe unakua unachangia kwa kadiri unavyoweza. Mwisho wa siku nimpigilie msumali Wa inch 7.5.Katika hali isiyo ya kawaida mama mwenye nyumba ananifwata chumbani kuniuliza mambo yasiyo ya maana hata. Mara aje atake nim’badilishie lock ya simu yake, mara anasema macho hayaoni vizuri nimuwekee vocha, mara aje kuniomba nimtafutie namba kwenye simu wakati kuna mpangaji mwingine wa kike chumba cha jirani sioni akimsumbua. Tatizo mimi namuheshimu kama mama yangu japo yeye kidogo hana umri wa mama angu.
Yeah nilidhani ndo vile😂Kwamba ulidhani ni story au vp mkuu
Hutak kukaa room bila kulipa kodi, fursa hyo[emoji1] [emoji1]Katika hali isiyo ya kawaida mama mwenye nyumba ananifwata chumbani kuniuliza mambo yasiyo ya maana hata. Mara aje atake nim’badilishie lock ya simu yake, mara anasema macho hayaoni vizuri nimuwekee vocha, mara aje kuniomba nimtafutie namba kwenye simu wakati kuna mpangaji mwingine wa kike chumba cha jirani sioni akimsumbua. Tatizo mimi namuheshimu kama mama yangu japo yeye kidogo hana umri wa mama angu.
Aisee ww mwanamke unashida sasa
Katika hali isiyo ya kawaida mama mwenye nyumba ananifwata chumbani kuniuliza mambo yasiyo ya maana hata. Mara aje atake nim’badilishie lock ya simu yake, mara anasema macho hayaoni vizuri nimuwekee vocha, mara aje kuniomba nimtafutie namba kwenye simu wakati kuna mpangaji mwingine wa kike chumba cha jirani sioni akimsumbua. Tatizo mimi namuheshimu kama mama yangu japo yeye kidogo hana umri wa mama angu.