Mama mwenye nyumba ananifwata ndani kwangu..

Mama mwenye nyumba ananifwata ndani kwangu..

Kichangiri

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2017
Posts
331
Reaction score
685
Katika hali isiyo ya kawaida mama mwenye nyumba ananifwata chumbani kuniuliza mambo yasiyo ya maana hata. Mara aje atake nim’badilishie lock ya simu yake, mara anasema macho hayaoni vizuri nimuwekee vocha, mara aje kuniomba nimtafutie namba kwenye simu wakati kuna mpangaji mwingine wa kike chumba cha jirani sioni akimsumbua. Tatizo mimi namuheshimu kama mama yangu japo yeye kidogo hana umri wa mama angu.
 
Katika hali isiyo ya kawaida mama mwenye nyumba ananifwata chumbani kuniuliza mambo yasiyo ya maana hata. Mara aje atake nim’badilishie lock ya simu yake, mara anasema macho hayaoni vizuri nimuwekee vocha, mara aje kuniomba nimtafutie namba kwenye simu wakati kuna mpangaji mwingine wa kike chumba cha jirani sioni akimsumbua. Tatizo mimi namuheshimu kama mama yangu japo yeye kidogo hana umri wa mama angu.
Tatizo wewe hili suala umelileta hapa ili upate ridhaa ya kukidhi njaa zako za ngono. MY FRIEND ACHA HARAKA SANA COZ UTAKUJA KUPATA TABU SANA. SAASAWA KIJANA
 
Duh!! Hii ndo jf kweli!! Habari na hoja mchanganyiko kama kawaida!!

Mkuu tengeneza naye tu urafiki wenda ndo ponapona ya kulipa kodi ya mwezi ujao maisha hayana tafsiri!!
 
Katika hali isiyo ya kawaida mama mwenye nyumba ananifwata chumbani kuniuliza mambo yasiyo ya maana hata. Mara aje atake nim’badilishie lock ya simu yake, mara anasema macho hayaoni vizuri nimuwekee vocha, mara aje kuniomba nimtafutie namba kwenye simu wakati kuna mpangaji mwingine wa kike chumba cha jirani sioni akimsumbua. Tatizo mimi namuheshimu kama mama yangu japo yeye kidogo hana umri wa mama angu.
mpe kodi yakeee aache kukufwata😂😂
 
Katika hali isiyo ya kawaida mama mwenye nyumba ananifwata chumbani kuniuliza mambo yasiyo ya maana hata. Mara aje atake nim’badilishie lock ya simu yake, mara anasema macho hayaoni vizuri nimuwekee vocha, mara aje kuniomba nimtafutie namba kwenye simu wakati kuna mpangaji mwingine wa kike chumba cha jirani sioni akimsumbua. Tatizo mimi namuheshimu kama mama yangu japo yeye kidogo hana umri wa mama angu.
Naomba namba yake ya simu mkuu
 
Back
Top Bottom