Mama mwenye nyumba ananifwata ndani kwangu..

Mama mwenye nyumba ananifwata ndani kwangu..

Mkuu, run away utaja kujuta. Endelea kumlipa kodi yake lakini tambua una haki yako katika maamuzi. Muogope kama ukoma
.
 
Ni jambo la hatari sana kwa mwanaume kuwa na mazoea na mama mwenye nyumba kiasi cha kumfanya aingie hadi chumbani kwako
 
ukute mama wa watu wala hakufikirii unamvyofikiria…mnhh
 
Katika hali isiyo ya kawaida mama mwenye nyumba ananifwata chumbani kuniuliza mambo yasiyo ya maana hata. Mara aje atake nim’badilishie lock ya simu yake, mara anasema macho hayaoni vizuri nimuwekee vocha, mara aje kuniomba nimtafutie namba kwenye simu wakati kuna mpangaji mwingine wa kike chumba cha jirani sioni akimsumbua. Tatizo mimi namuheshimu kama mama yangu japo yeye kidogo hana umri wa mama angu.
Kama unaishi Daslam, siwezi nikakushangaa.... tehteehhh
 
Ukianza kutembea na wazee hutakaa uje uoe maana utakua huoni utamu unapokua na wasio wazee. Nakuonya usimfanye
 
Anakulia timing ya kukupiga kombora moja matata sana "SCUD-ya Sadamu Hussein 1993"
 
Back
Top Bottom